Kiti tunaomba na ardhi ya kuotesha miti

Kiti tunaomba na ardhi ya kuotesha miti

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,425
1590380257618.jpeg


Huu ni ubunifu wa kuvutia watalii. India vitu kama hivi vinauzika sana kwa watalii. Huu ni ubunifu wa Hispania kuwakutuma Miti ya mizeituni (olive)
 
Set wanauza 25,000 nani anataka?

[emoji2398]ᵃʳᵉᵉᵐ [emoji769]
 
Kipya hapo ni hicho chenye matundu matundu, kwa moshi hivyo vyote tulikuwa tunavitumia sana tu na hata primary tulikuwa tunavichonga sana tu kwenye somo la stadi za kazi
 
Back
Top Bottom