Kitengule Tegeta Kibaoni ni hospitali ya hovyo

Kitengule Tegeta Kibaoni ni hospitali ya hovyo

Isingekuwepo hosp ya Kitengule, huenda by now ningekuwa ni marehemu. Jamaa waliweza kunitibu ugonjwa ambao hospitali zote nilizoenda walikuwa hawauoni.
Nawashukuru sana madaktari wa Kitengule kwa kuokoa maisha yangu.

mshukukuru MUNGU bhana hao madaktari ni sababu ya wewe tu kupona ila sifa zote ni MUNGU.
 
Ruka hapo Rabininsia Hospital utahudumiwa fasta hakuna Longo longo kitengo cha emergency kiko active 24hrs.Hawa bila hata pesa kama mginjwa kazidiwa atapata huduma kwanza pesa badae wengine bila pesa hakuna huduma unafia kwenye benchi.
Tatizo wale nao gharama kubwa sana sijui wanawatibu watu gani pale. Labda wazungu tu
 
Back
Top Bottom