Kitanda kinahitajika Moshi maeneo ya karibu na Chuo Kikuu

Kitanda kinahitajika Moshi maeneo ya karibu na Chuo Kikuu

Kitanda cha 5X6 ameoa/kuolewa? Kama hana pesa achukue kitanda kipya cha 3X6.
Vitanda used sio vizuri sana katika ulimwengu wa roho unaweza kuta aliyeanza kukitumia alikuwa mshirikina!!
 
Kitanda cha 5X6 ameoa/kuolewa? Kama hana pesa achukue kitanda kipya cha 3X6.
Vitanda used sio vizuri sana katika ulimwengu wa roho unaweza kuta aliyeanza kukitumia alikuwa mshirikina!!
Aisee hiki kitu mpaka nimeshtuka mimi...
Umeongea point kwenye mambo ya ulimwengu wa roho. Nitamjulisha soon

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom