kiswahili cha Mwenyekiti wa Mtaa Mkurya MSIBANI

kiswahili cha Mwenyekiti wa Mtaa Mkurya MSIBANI

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Posts
1,595
Reaction score
450
Nduku sangu tuko habha kwa chambo mocha, Robhi amefirwa na kaka yake usiku wa reo. Kufirwa si chambo cha mcheso, reo kafirwa Robhi, kesho nitafirwa mimi, kesho kutwa utafirwa wewe, chusi ghati arifirwa na papa sake wawiri kwa pamocha, kira mtu rasma afirwe, mbhona mnacheka he! Hibhi chambo ra kufirwa ni ra ghucheka chamani? mwingine akasema , msee Matiku marisa kabhura uchi hauchabhoa tuna nchaa
 
ban haina shida unakula tu likizo ya muda
lakini mshale lol kuna mawili kufa au kupata kilema cha maisha
nimemkumbuka HP wetu wakati wa lunch anatangaza form 6 wenye zamu ya kupanga chakurya cha kurya waende dainingii horiii(dinning hall) ilikuwa kicheko tupu,ole wako akuone unacheka
Mshale....ban je?
 
hahahahahaha kufirwa sio jambo la mchezo! mie simo hapa
 
Sisi wahehe huwa hatufili, wanafila watu wa Darisalama, sisi tunalima tu fiasi hatufili, sisi tunakula mihindi
 
I dont think its true the words you wrote
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom