Kisima kingine cha gesi chavumbuliwa Tanzania

Kisima kingine cha gesi chavumbuliwa Tanzania

mbona unakua mkali na hiyo gas? Au una kakitalu hapo?

Sijawa mkali mkuu.....Humu ndani ni kwaajili ya kuelimishana, we are on board katika hizo shughuli na we have enough truth to deny the untruth....
 
Wachimbe mpaka vyoo vyetu wapeke kinyesi kwao mi sioni faida yoyote ya hivi vitu mara tanzanite iko tz pekee duniani lakini nchi inayoongoza kuuza ni india, kenya ma sauz...
 
kheri alimradi umeme tununue shs 20 kwa unit kuanzia mwezi novemba

May this dream come true. Tanzania hii bei ifike Sh. 20 kwa unit? Hiyo shilingi unsyoisema hapa ni hii hii ambayo Mh. Lukuvi aliita pesa ya madafu?

Labda itakuwa hivyo baada ya E.A tutakapoanza kutumia sarafu moja.

Vv
 
Tunanufaika vipi hata na hicho kidogo tulichokipata mwanzoni?
 
Bad news kwa wananchi wa kawaida na ni Good news kwa wala nchi hususan MAGAMBA
 
sijataka hata kusoma habari zaidi maana naumia tuu..
 
binafsi naomba mnipe pouse na habari zenu za gesi hadi itakapoanza kutunufaisha watanzania wengi ndo mje tena, kula ugali na picha ya samaki nimechoka
 
Mi nasikia wanachimba tu ila mpaka leo sijawah sikia hela Iliyokana na gesi imepelekwa wapi kwa utajili tulionao sidhan hata kama tunahitaj misaada ya nje na kuwa na madeni kiasi icho. Sio siri nchi inaliwa inatafunwa tukiwa tunaangalia yani kuna vitu vinakera mpaka havifikiliki sababu inauma

Tulia wewe sisi hatuna technology hivyo lazima tuingie ubia Ili tuweze kuitumia rasilimali tulio nayo kwa maendeleo ya watu wote tukiwa na akili ya Mwalimu ya kungoja tutakaa mpaka mwaka 3000,hakuna kitakachoendelea. Kama prof.muhongo alivyosema ifikapo mwaka 2020,Tanzania Si nchi masikini tena hivyo tuwe wavumili u jamani
 
Hata wagundue vitalu milioni bado hali ya Mdanganyika wa kawaida itabaki ileile, watafaidika wachache wanaosaini hiyo mikataba na kupata 10% yao, zaidi ya hapo ni ngonjera tu za viongozi wapenda sifa kwamba na sisi tuna gesi, mafuta na uranium.
 
Back
Top Bottom