Kisa cha kweli: Nimemfumania mke jana usiku

Kisa cha kweli: Nimemfumania mke jana usiku

ndege JOHN sikiliza, kama unagawia watu nje, unajisifia kupiga mizinga mikubwa na kuchelewa kurudi nyumbani au kulala huko huko unaona ufahari, usifikirie Mke wako hayo mambo hayamkeri na kumsononesha. Shukuru amepoza machungu Kwa jirani ila jirekebishe mnyampaa.

Mie Kuna wakati mtoto akikosea nafura, nafoka nachukua kiboko nimshikishe adabu, Wazo linanijia hivi Mungu angekua anagawa adhabu Kwa dozi ya namna hii Kwa Kila kosa nnalofanya ningebakia salama kweli? Hapo nakua mpole inabidi npunguze adhabu na kutoa mawaidha na nasaha zaidi kuliko kutumia kiboko. Japo Wife anagomba unajifanya kulea watoto kizungu...

Nnachotaka kukwambia, huo ujasiri wa kumpa nauli wife na kumfukuza unao tu Kwa sababu hajakugundua au kukukamata kama wewe ulivyobahatika, lakini kimsingi wote mna hatia Tena wewe umepitiliza Kwa kuzoa Malaya na kutokununua umeme nyumbani na pesa unayo.

Sasa,

Achana na habari za kumfukuza wife. Siku ingine ikitokea tafrani ya namna hiyo, acha kabisa mambo ya kukimbilia kupigia watu wengine simu, jitahidi yaishe kati yenu wawili na ikishindikana kabisa hizo taratibu zingine zichukue nafasi.

Binafsi nilishaweka wazi kwamba, siku akiona tumeanza kuingiza watu kwenye mahusiano yetu kusuluhisha mambo yetu, ajue hapo mambo yamefika tamati. Yaani tukigombana aitwe ndugu au jirani kuja kusuluhisha ili tuendelee kukaa pamoja? Inamaana mie na yeye hatuwezi Tena kuendelea na mahusiano.

Najua ulichokishihudia kimekuumiza na kitakusumbua ila rudi kazini, mwache wife nyumbani. Mkimaliza huu mtafaruku mtaendelea kuishi pamoja lakini umewafaidisha watu ambao wasingejua kilichotokea kama usingewaambia.

Kama upendo umeisha kabisa kwake, endelea na maamuzi Yako, lakini kama Bado unampenda au kumhitaji kama Mke, naomba ufuate ushauri wangu.

Wajifya
 
Pole mkuutupe namba ya mkeo kabla hujamfukuza
JamiiForums-1868356755.jpg
 
Ama kweli mkuki kwa nguruwe mtamu ila kwa binadamu mchungu, wew mwenyew ulitoka kusheratika ni sheria ipi inakupa uhalali wa wew kumhukumu mkeo tena kwa kosa unalohisia hujamfumania ile ya kumkamata kabisa! Ndgu usijipe umungu mtu wew tulia tu muyasolve yaishe
 
Ikipendeza badili hiyo avatar.
unajua maana ya hiyo avatar uliyoweka?
Matendo yako hayaendani nayo hyo avatar ni kuiabisha hiyo taasisi.
 
Ama kweli aliyesema hawa viumbe sio watu huenda ni kweli ishini nao kwa tahadhari sana. Mimi JamiiForums kwangu ni sehemu ya kushare na nyinyi mambo mengi na tuko wachache ambao tuna uwezo wa kutoa mambo kuhusu maisha yetu binafsi ili walau mpate la kujifunza.

Sasa ili kufupisha stori nisiwachoshe sana jana limenikuta jambo. Kwanza tuanze na maelezo ya awali juzi nilileta mada kuhusu usahihi wa mke kupika na jirani yake wakashare chungu kimoja watu walinipa maoni yao wengine wakasema mtaishia kugongeana wake zenu humo ndani ama kweli wanajf mmepitia mengi na mnajua kweli buana yaliyotabiriwa ndo yaliyojiri jana.

Kama nilivyowaahidi sitaki kuwachosha na li thread refu. Nilipopanga kuna bodaboda mkewe kasafiri na yeye kwa sasa hana chombo so nawaacha na wife wanashida mchana kutwa na wife aliwahi kuniambia kwamba jamaa alimtongoza ila mimi sikutaka kumkanya jamaa hapa tunapata funzo namba moja kwamba wife wako akikuambia fulani anamtaka jua kuna uwezekano wanakula.

Tuendelee na stori sasa mimi jana nimetoka kazini nikapitia bar kama kawaida tukaangusha konyagi kubwa kabisa na washikaji zangu, baadae mida ya saa 4 pombe zikashuka chini nikaona acha nikazoe mzoga jalalani huko wa ten niuchallenge halafu niende home si unajua tena wanaume vijana ni majogoo wa mchongo ila kugongewa ndo kunauma ila sisi tuna Go kama ifuatavyo.

So nikauchuku mzoga nikafanya yangu guest nikachukua boda kwenda home. Saa 6 narudi home wife huwa nimemwambia me kazi yangu sometime naweza nisirudi nikapata mchoro fasta wa kwenda wilayani huko so nisiporudi asiwaze kumbuka simu yake haikuwa na chaji luku iliisha home.

Tukio: Nafika dirishani kwangu na slide kioo nimuamshe wife nakuta hayupo kitandani naenda sebuleni pia hayupo ikabidi nijiulize au kaenda kwao nikaelekea dirisha la mtuhumiwa wangu kumuomba anifungulie kweli akaja kunifungulia ile naingia chumbani namkuta wife eti kalala kitandani mimi kwa hasira nikatoka nje nikampigie simu mama yake nikamweleza kila kitu wife kaanza kunipanga eti kwamba alilala chini karibu na kitanda sababu ya joto feni halizunguki hamna umeme sasa mimi nikamuhoji ikawaje usinifungulie wewe na hata kama ulilala chini ikawaje urudi fasta kitandani me navyoingia.

Mambo yakawa mengi kumpa nauli laki na ishirini aende kwao akanitupia hela chini kisha akatoka na begi lake kasepa usiku saa 7 karudi nimfungulie alale me nikaona kweli isije ikawa case umemuacha mtu usiku kapata majanga nikamfungulia sasa asubuhi anagoma kwenda kwao kwamba mimi nimemsingizia blah blah kibao si unajua mwizi huwa hakubali kwamba kaiba.

Mimi sikutaka kelele za kumchafulia kwa majirani nikaja zangu job hapa napoandika hii thread natoroka job mara moja kwenda kumfukuza sasa sijui kama siendi kushuhudia fumanizi lingine la pili mchana.

Funzo hapa ni kwamba jinsia mbili tofauti zikikaa peke yao ndani ya nyumba lazima wakulane sijui kwanini wanawake wanatuvuruga namna hii yaani hata umpe million kuna boya mwingine anapewa bure.
Wewe ni muongo mbona kwenye ile story ulisema nyumba nzima mmepanga 2 Sasa huyo boda katokea wapi
 
Ama kweli aliyesema hawa viumbe sio watu huenda ni kweli ishini nao kwa tahadhari sana. Mimi JamiiForums kwangu ni sehemu ya kushare na nyinyi mambo mengi na tuko wachache ambao tuna uwezo wa kutoa mambo kuhusu maisha yetu binafsi ili walau mpate la kujifunza.

Sasa ili kufupisha stori nisiwachoshe sana jana limenikuta jambo. Kwanza tuanze na maelezo ya awali juzi nilileta mada kuhusu usahihi wa mke kupika na jirani yake wakashare chungu kimoja watu walinipa maoni yao wengine wakasema mtaishia kugongeana wake zenu humo ndani ama kweli wanajf mmepitia mengi na mnajua kweli buana yaliyotabiriwa ndo yaliyojiri jana.

Kama nilivyowaahidi sitaki kuwachosha na li thread refu. Nilipopanga kuna bodaboda mkewe kasafiri na yeye kwa sasa hana chombo so nawaacha na wife wanashida mchana kutwa na wife aliwahi kuniambia kwamba jamaa alimtongoza ila mimi sikutaka kumkanya jamaa hapa tunapata funzo namba moja kwamba wife wako akikuambia fulani anamtaka jua kuna uwezekano wanakula.

Tuendelee na stori sasa mimi jana nimetoka kazini nikapitia bar kama kawaida tukaangusha konyagi kubwa kabisa na washikaji zangu, baadae mida ya saa 4 pombe zikashuka chini nikaona acha nikazoe mzoga jalalani huko wa ten niuchallenge halafu niende home si unajua tena wanaume vijana ni majogoo wa mchongo ila kugongewa ndo kunauma ila sisi tuna Go kama ifuatavyo.

So nikauchuku mzoga nikafanya yangu guest nikachukua boda kwenda home. Saa 6 narudi home wife huwa nimemwambia me kazi yangu sometime naweza nisirudi nikapata mchoro fasta wa kwenda wilayani huko so nisiporudi asiwaze kumbuka simu yake haikuwa na chaji luku iliisha home.

Tukio: Nafika dirishani kwangu na slide kioo nimuamshe wife nakuta hayupo kitandani naenda sebuleni pia hayupo ikabidi nijiulize au kaenda kwao nikaelekea dirisha la mtuhumiwa wangu kumuomba anifungulie kweli akaja kunifungulia ile naingia chumbani namkuta wife eti kalala kitandani mimi kwa hasira nikatoka nje nikampigie simu mama yake nikamweleza kila kitu wife kaanza kunipanga eti kwamba alilala chini karibu na kitanda sababu ya joto feni halizunguki hamna umeme sasa mimi nikamuhoji ikawaje usinifungulie wewe na hata kama ulilala chini ikawaje urudi fasta kitandani me navyoingia.

Mambo yakawa mengi kumpa nauli laki na ishirini aende kwao akanitupia hela chini kisha akatoka na begi lake kasepa usiku saa 7 karudi nimfungulie alale me nikaona kweli isije ikawa case umemuacha mtu usiku kapata majanga nikamfungulia sasa asubuhi anagoma kwenda kwao kwamba mimi nimemsingizia blah blah kibao si unajua mwizi huwa hakubali kwamba kaiba.

Mimi sikutaka kelele za kumchafulia kwa majirani nikaja zangu job hapa napoandika hii thread natoroka job mara moja kwenda kumfukuza sasa sijui kama siendi kushuhudia fumanizi lingine la pili mchana.

Funzo hapa ni kwamba jinsia mbili tofauti zikikaa peke yao ndani ya nyumba lazima wakulane sijui kwanini wanawake wanatuvuruga namna hii yaani hata umpe million kuna boya mwingine anapewa bure.

Usimfukuze, ishi nae kufukuza sio solution...!!! Potezea icho unaisi kafanya then muite chumbani tomba haswa yani tomba siku nzima usitoke..... fanya ivyo siku 5 kama una uwezo alafu usimsemeshe kuhusu izo hisia za yeye kuliwa endelea na maisha
 
Mbona huweleweki au nyagi bado ipo kichwani wewe umemkuta mkeo kalala ndani sasa sijuwi umemfumania kivipi apo.
 
Ama kweli aliyesema hawa viumbe sio watu huenda ni kweli ishini nao kwa tahadhari sana. Mimi JamiiForums kwangu ni sehemu ya kushare na nyinyi mambo mengi na tuko wachache ambao tuna uwezo wa kutoa mambo kuhusu maisha yetu binafsi ili walau mpate la kujifunza.

Sasa ili kufupisha stori nisiwachoshe sana jana limenikuta jambo. Kwanza tuanze na maelezo ya awali juzi nilileta mada kuhusu usahihi wa mke kupika na jirani yake wakashare chungu kimoja watu walinipa maoni yao wengine wakasema mtaishia kugongeana wake zenu humo ndani ama kweli wanajf mmepitia mengi na mnajua kweli buana yaliyotabiriwa ndo yaliyojiri jana.

Kama nilivyowaahidi sitaki kuwachosha na li thread refu. Nilipopanga kuna bodaboda mkewe kasafiri na yeye kwa sasa hana chombo so nawaacha na wife wanashida mchana kutwa na wife aliwahi kuniambia kwamba jamaa alimtongoza ila mimi sikutaka kumkanya jamaa hapa tunapata funzo namba moja kwamba wife wako akikuambia fulani anamtaka jua kuna uwezekano wanakula.

Tuendelee na stori sasa mimi jana nimetoka kazini nikapitia bar kama kawaida tukaangusha konyagi kubwa kabisa na washikaji zangu, baadae mida ya saa 4 pombe zikashuka chini nikaona acha nikazoe mzoga jalalani huko wa ten niuchallenge halafu niende home si unajua tena wanaume vijana ni majogoo wa mchongo ila kugongewa ndo kunauma ila sisi tuna Go kama ifuatavyo.

So nikauchuku mzoga nikafanya yangu guest nikachukua boda kwenda home. Saa 6 narudi home wife huwa nimemwambia me kazi yangu sometime naweza nisirudi nikapata mchoro fasta wa kwenda wilayani huko so nisiporudi asiwaze kumbuka simu yake haikuwa na chaji luku iliisha home.

Tukio: Nafika dirishani kwangu na slide kioo nimuamshe wife nakuta hayupo kitandani naenda sebuleni pia hayupo ikabidi nijiulize au kaenda kwao nikaelekea dirisha la mtuhumiwa wangu kumuomba anifungulie kweli akaja kunifungulia ile naingia chumbani namkuta wife eti kalala kitandani mimi kwa hasira nikatoka nje nikampigie simu mama yake nikamweleza kila kitu wife kaanza kunipanga eti kwamba alilala chini karibu na kitanda sababu ya joto feni halizunguki hamna umeme sasa mimi nikamuhoji ikawaje usinifungulie wewe na hata kama ulilala chini ikawaje urudi fasta kitandani me navyoingia.

Mambo yakawa mengi kumpa nauli laki na ishirini aende kwao akanitupia hela chini kisha akatoka na begi lake kasepa usiku saa 7 karudi nimfungulie alale me nikaona kweli isije ikawa case umemuacha mtu usiku kapata majanga nikamfungulia sasa asubuhi anagoma kwenda kwao kwamba mimi nimemsingizia blah blah kibao si unajua mwizi huwa hakubali kwamba kaiba.

Mimi sikutaka kelele za kumchafulia kwa majirani nikaja zangu job hapa napoandika hii thread natoroka job mara moja kwenda kumfukuza sasa sijui kama siendi kushuhudia fumanizi lingine la pili mchana.

Funzo hapa ni kwamba jinsia mbili tofauti zikikaa peke yao ndani ya nyumba lazima wakulane sijui kwanini wanawake wanatuvuruga namna hii yaani hata umpe million kuna boya mwingine anapewa bure.
kati ya vitu vi3 ninanvyovikubali kwenye dini flani
1. Kuruhusu kuoa mke zaidi ya mmoja(hadi wa4).
2. Kuosha dushe kwa maji ukishaenda short call
3. KUTORUHUSU UKARIBU USIO NA ULAZIMA KATI YA JINSIA MBILI TOFAUTI(Ke na Me) ZILIZOKWISHABALEHE HATA WAWE Kaka na Dada.
 
kati ya vitu vi3 ninanvyovikubali kwenye dini flani
1. Kuruhusu kuoa mke zaidi ya mmoja(hadi wa4).
2. Kuosha dushe kwa maji ukishaenda short call
3. KUTORUHUSU UKARIBU USIO NA ULAZIMA KATI YA JINSIA MBILI TOFAUTI(Ke na Me) ZILIZOKWISHABALEHE HATA WAWE Kaka na Dada.
Binadamu wabishi sana , dini hatufuati
 
ndege JOHN utamsamehe tu nakuambia ila hutakaa usahau na maumivu hayatakaa yaishe 😅😅😅

Kama vipi mloge mgoni wako umtie nuksi
 
Ama kweli aliyesema hawa viumbe sio watu huenda ni kweli ishini nao kwa tahadhari sana. Mimi JamiiForums kwangu ni sehemu ya kushare na nyinyi mambo mengi na tuko wachache ambao tuna uwezo wa kutoa mambo kuhusu maisha yetu binafsi ili walau mpate la kujifunza.

Sasa ili kufupisha stori nisiwachoshe sana jana limenikuta jambo. Kwanza tuanze na maelezo ya awali juzi nilileta mada kuhusu usahihi wa mke kupika na jirani yake wakashare chungu kimoja watu walinipa maoni yao wengine wakasema mtaishia kugongeana wake zenu humo ndani ama kweli wanajf mmepitia mengi na mnajua kweli buana yaliyotabiriwa ndo yaliyojiri jana.

Kama nilivyowaahidi sitaki kuwachosha na li thread refu. Nilipopanga kuna bodaboda mkewe kasafiri na yeye kwa sasa hana chombo so nawaacha na wife wanashida mchana kutwa na wife aliwahi kuniambia kwamba jamaa alimtongoza ila mimi sikutaka kumkanya jamaa hapa tunapata funzo namba moja kwamba wife wako akikuambia fulani anamtaka jua kuna uwezekano wanakula.

Tuendelee na stori sasa mimi jana nimetoka kazini nikapitia bar kama kawaida tukaangusha konyagi kubwa kabisa na washikaji zangu, baadae mida ya saa 4 pombe zikashuka chini nikaona acha nikazoe mzoga jalalani huko wa ten niuchallenge halafu niende home si unajua tena wanaume vijana ni majogoo wa mchongo ila kugongewa ndo kunauma ila sisi tuna Go kama ifuatavyo.

So nikauchuku mzoga nikafanya yangu guest nikachukua boda kwenda home. Saa 6 narudi home wife huwa nimemwambia me kazi yangu sometime naweza nisirudi nikapata mchoro fasta wa kwenda wilayani huko so nisiporudi asiwaze kumbuka simu yake haikuwa na chaji luku iliisha home.

Tukio: Nafika dirishani kwangu na slide kioo nimuamshe wife nakuta hayupo kitandani naenda sebuleni pia hayupo ikabidi nijiulize au kaenda kwao nikaelekea dirisha la mtuhumiwa wangu kumuomba anifungulie kweli akaja kunifungulia ile naingia chumbani namkuta wife eti kalala kitandani mimi kwa hasira nikatoka nje nikampigie simu mama yake nikamweleza kila kitu wife kaanza kunipanga eti kwamba alilala chini karibu na kitanda sababu ya joto feni halizunguki hamna umeme sasa mimi nikamuhoji ikawaje usinifungulie wewe na hata kama ulilala chini ikawaje urudi fasta kitandani me navyoingia.

Mambo yakawa mengi kumpa nauli laki na ishirini aende kwao akanitupia hela chini kisha akatoka na begi lake kasepa usiku saa 7 karudi nimfungulie alale me nikaona kweli isije ikawa case umemuacha mtu usiku kapata majanga nikamfungulia sasa asubuhi anagoma kwenda kwao kwamba mimi nimemsingizia blah blah kibao si unajua mwizi huwa hakubali kwamba kaiba.

Mimi sikutaka kelele za kumchafulia kwa majirani nikaja zangu job hapa napoandika hii thread natoroka job mara moja kwenda kumfukuza sasa sijui kama siendi kushuhudia fumanizi lingine la pili mchana.

Funzo hapa ni kwamba jinsia mbili tofauti zikikaa peke yao ndani ya nyumba lazima wakulane sijui kwanini wanawake wanatuvuruga namna hii yaani hata umpe million kuna boya mwingine anapewa bure.
Usilolijua
Ni rahisi sana kumgonga mke wa mtu kuliko hata ambaye hajaolewa.
Ishapigwa hiyo. Tena km ulikuwa unapiga kwa kumhuria mwamba kapiga haswaa yaani hapo hata ukipanda anaanza kumfikiria jamaa na wewe anakuona km unamchafua.
Km utapanda, itabid upige mashine haswaa uzibe pengo la jirani
 
ndege JOHN utamsamehe tu nakuambia ila hutakaa usahau na maumivu hayatakaa yaishe 😅😅😅

Kama vipi mloge mgoni wako umtie nuksi
Utaroga wangapi? Usishindane na mwanamke utaishia jela, kupata ulemavu hata kufa.
Mwanaume unatakiwa ushindane kutafuta pesa, wanawake wapo chungu mzima. Huyo unayemroga unamjua? Unaweza kujikuta unaingia kwenye vita ya uchawi bila kujua.
 
Ama kweli aliyesema hawa viumbe sio watu huenda ni kweli ishini nao kwa tahadhari sana. Mimi JamiiForums kwangu ni sehemu ya kushare na nyinyi mambo mengi na tuko wachache ambao tuna uwezo wa kutoa mambo kuhusu maisha yetu binafsi ili walau mpate la kujifunza.

Sasa ili kufupisha stori nisiwachoshe sana jana limenikuta jambo. Kwanza tuanze na maelezo ya awali juzi nilileta mada kuhusu usahihi wa mke kupika na jirani yake wakashare chungu kimoja watu walinipa maoni yao wengine wakasema mtaishia kugongeana wake zenu humo ndani ama kweli wanajf mmepitia mengi na mnajua kweli buana yaliyotabiriwa ndo yaliyojiri jana.

Kama nilivyowaahidi sitaki kuwachosha na li thread refu. Nilipopanga kuna bodaboda mkewe kasafiri na yeye kwa sasa hana chombo so nawaacha na wife wanashida mchana kutwa na wife aliwahi kuniambia kwamba jamaa alimtongoza ila mimi sikutaka kumkanya jamaa hapa tunapata funzo namba moja kwamba wife wako akikuambia fulani anamtaka jua kuna uwezekano wanakula.

Tuendelee na stori sasa mimi jana nimetoka kazini nikapitia bar kama kawaida tukaangusha konyagi kubwa kabisa na washikaji zangu, baadae mida ya saa 4 pombe zikashuka chini nikaona acha nikazoe mzoga jalalani huko wa ten niuchallenge halafu niende home si unajua tena wanaume vijana ni majogoo wa mchongo ila kugongewa ndo kunauma ila sisi tuna Go kama ifuatavyo.

So nikauchuku mzoga nikafanya yangu guest nikachukua boda kwenda home. Saa 6 narudi home wife huwa nimemwambia me kazi yangu sometime naweza nisirudi nikapata mchoro fasta wa kwenda wilayani huko so nisiporudi asiwaze kumbuka simu yake haikuwa na chaji luku iliisha home.

Tukio: Nafika dirishani kwangu na slide kioo nimuamshe wife nakuta hayupo kitandani naenda sebuleni pia hayupo ikabidi nijiulize au kaenda kwao nikaelekea dirisha la mtuhumiwa wangu kumuomba anifungulie kweli akaja kunifungulia ile naingia chumbani namkuta wife eti kalala kitandani mimi kwa hasira nikatoka nje nikampigie simu mama yake nikamweleza kila kitu wife kaanza kunipanga eti kwamba alilala chini karibu na kitanda sababu ya joto feni halizunguki hamna umeme sasa mimi nikamuhoji ikawaje usinifungulie wewe na hata kama ulilala chini ikawaje urudi fasta kitandani me navyoingia.

Mambo yakawa mengi kumpa nauli laki na ishirini aende kwao akanitupia hela chini kisha akatoka na begi lake kasepa usiku saa 7 karudi nimfungulie alale me nikaona kweli isije ikawa case umemuacha mtu usiku kapata majanga nikamfungulia sasa asubuhi anagoma kwenda kwao kwamba mimi nimemsingizia blah blah kibao si unajua mwizi huwa hakubali kwamba kaiba.

Mimi sikutaka kelele za kumchafulia kwa majirani nikaja zangu job hapa napoandika hii thread natoroka job mara moja kwenda kumfukuza sasa sijui kama siendi kushuhudia fumanizi lingine la pili mchana.

Funzo hapa ni kwamba jinsia mbili tofauti zikikaa peke yao ndani ya nyumba lazima wakulane sijui kwanini wanawake wanatuvuruga namna hii yaani hata umpe million kuna boya mwingine anapewa bure.
Huna sababu yoyote kumuacha mkeo,unapofanya ujinga ujue kbsa lazma hyo ujinga ukurudie
 
Pole mkuu...mrudishe kijijini. Kutendo Cha kung'ang'ania wapike na mke wa bodaboda tayari ilikuwa 'kengele' tosha.
 
Back
Top Bottom