Una matatizo ya akili.
Ukivyookota vya jalalani ukala unataka wa kwako asiliwe. Nonsense
Amgee tu kwa kweliTena Bora wife anamgea jirani.
Umenikumbusha jambo letu na Evelyn Salt , mwaka unaisha Sasa.Amgee tu kwa kweli
hahahahahaHakutakiwa kwenda uwanja wa ndege na baiskel duh huyo polisi kazngua sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Aliahidi kukugea? 🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️Umenikumbusha jambo letu na Evelyn Salt , mwaka unaisha Sasa.
Aliahidi kukugea? 🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️
Naomba niwepo kati ya hao wanne.Mkakati wetu uko tofauti sana. Unahusisha watu wanne
Hapo itabidi tuwe sitaNaomba niwepo kati ya hao wanne.
Duh...balaa😅Hapo itabidi tuwe sita
Duh...balaa😅
Ha haa basi kama na mie nitaingia na mr wangu lazima awepo. Itanoga sanaZaidi ya hatari. Si unamjua Rafiki Yako akili zake nyingi zinamwagika?
Kuna siku mambo haya haya ya michepuko, akasema akijua Mr anagawa ofisini, atamtafuta Mme wa huyo mwanamke amgee na yeye.
Sasa hapo ndio nikasema tuwasiliane nimwelekeze alipo Mrs wangu amlengeshe Mr wake ili nasie turekebishe.
Ha haa basi kama na mie nitaingia na mr wangu lazima awepo. Itanoga sana
Usijali hatajua.Ndio maana nikasema inabidi tuwe 6. Nimeshalipeleka ombi lako kamati kuu Kwa mjadala na maamuzi ya hatua zaidi. Mie ndio mwenyekiti, katibu, mweka hazina, mjumbe na karani ni Evelyn Salt . Bila shaka umeanza kuona mwelekeo wa majibu.
Sharti, Mr wako asijue huu mpango.
Usijali hatajua.
Evelyn Salt atapanga mipango vizuri.