Kisa cha kusikitisha kilichotokea leo hii

Kisa cha kusikitisha kilichotokea leo hii

Hivyo vyeti kwani anavihitaji vya nini huyo mwenzako!si mmeshaambiwa ajira hakuna!!?jiajirini halafu hivyo vyeti mviweke kama vilivyo kwa ajili ya kuwaonyesha wateja wenu kuwa mnataaluma.

Hii comment imenifurahisha mnooooo
 
Mama mkwe kamuonyesha njia nzuri ya mafanikio kuwa hamna ajira kwa hiyo jiajiri mwenyewe achana naujinga wa application
 
Atii kuchaniwa vyeti tu waita kisa cha kusikitisha...

Huku kijijini kwetu huyo kidume mwenzio angelikuwa kahamishiwa huo ujauzito tumboni kwake...
 
Duh! Mtu tangu anashika vyeti vyangu mpaka anaaanza na kumalizia kuvuchana bado namtazama tu...

Ndugu kuna hali inaitwa "kutoamini kinachoendelea".

Kuna vitu kadhaa kwenye scenario...

Kampa mimba MWANAFUNZI na mama wa binti ndio huyo analeta balaa, we unadhani miaka 30 jela mchezo!
 
kuanzia leo awachukie wanawake coz wameunguza miaka yote aliyo soma ni kama alipoteza muda vyeti kwanza ujuzi baadae
 
nimechekecha fasta.. nimegundua hii ni chai... inawezekanaje kwa dunia ya leo nyie wote msinyie lamination vteti vyenu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom