Kisa cha kusikitisha kilichotokea leo hii

Kisa cha kusikitisha kilichotokea leo hii

man of the year

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Posts
464
Reaction score
319
Mambo vipi wakuu,

Katika harakati za kutafuta ajira mjini nikawa nimemtembelea swaiba wangu ili tufanye application sote tumesoma public administration pale UDSM kabla ya kuendelea ngoja nikumbushie kisa kilichopelekea haya majonzi.

Hapa jamaa alipo kodi chumba kuna mabinti wa sekondari kwa vile jamaa ni msomi wakajenga tabia ya kuja anawafundisha masomo usiku (msaada) Mungu si athumani kwenye wengi kuna mengi.

Huyu swaiba wangu akaanza mazoea na binti wa maza mwenye banda mwisho wa siku wamekula tunda binti kapata ujauzito baada ya mama yake kumpeleka leo hospital kwa uchunguzi imebainika ni ujauzito.

Mama mtu kaja moja kwa moja chumbani tulipokaa tunaandika application kachukua vyeti vya jamaa kama mzaa na kudai,namnukuu "haya madaftari yenu ndo yamefanya mmempa mwanangu ujauzito"mwisho wa kunukuu.

Kaanza kuchana kama mzaa vile yani mpaka nimeshikwa na tumbo la kuharisha jamaa amechaniwa cheti cha form 4,6 na chuo vimebaki vipande vipande baada ya kumaliza karudi kushika vyangu nimemzaba kofi la mwaka kama kaenda kunishtaki nisamehewe bure.
 
Hivyo vyeti kwani anavihitaji vya nini huyo mwenzako!si mmeshaambiwa ajira hakuna!!?jiajirini halafu hivyo vyeti mviweke kama vilivyo kwa ajili ya kuwaonyesha wateja wenu kuwa mnataaluma.
 
Duh! Mtu tangu anashika vyeti vyangu mpaka anaaanza na kumalizia kuvuchana bado namtazama tu...
 
Kama amemaliza form 4 kuanzia 2008 vyeti vyake vyote atavipata NECTA aandae LAKI 2 Kwa vyote. Hicho cha Chuo aende akaongee na DVC-Academic
 
Kwann usngemsaidia na mwenzako umeona vya kwako ndo vya maana kulko vua wenzako huo n ubnafsi
 
Duh! Mtu tangu anashika vyeti vyangu mpaka anaaanza na kumalizia kuvuchana bado namtazama tu...

Weye wamwona kuwa ni mtu, mwenzio kamwona kuwa ni mama mkwe. Kwetu kamwe mama mkwe hapigwi na mkwe. Upo hapo?? Ila kwa wasio na adab ndo hawaogopi, wawazaba vibao tu. Usijisifu, hiyo ni laana. Alionesha vyetu alipo anzisha hiyo tuishieni kitandani?? Mnajifanya kuwafundisha Biology kumbe mnafanya practical ya kuunda watoto. Kwanza katika mafisadi nanyi mmo.
NNachukiaaaaa huoni umemharibia future huyo binti??
 
pole kwa mlengwa....unawezaje kaa mtu ana chana vyeti vyako unamkodolea macho...!??
 
sa kumbe wewe mbinaafs kwanin aliposhika vya mwenzio hukutoaa hilo kelbu urafik wako wa mashaka siku nyengne mkumbuke kufunga mlango na wagen kuishia nje na sio kuingia mpaka chumbani!

daah nimejikuta nacheka
 
Hahaha, I swear if some of us claim to have attended school, you'll only believe cuz we got papers that say so. I'm still a proud Tanzanian tho, and i love my people.
 
"Baada ya kumaliza akarudi kuvishika na vyangu nimemzaba kofi la mwaka kama kaenda kushitaki nisamehewe bure" hahahahhaha
 
sa kumbe wewe mbinaafs kwanin aliposhika vya mwenzio hukutoaa hilo kelbu urafik wako wa mashaka siku nyengne mkumbuke kufunga mlango na wagen kuishia nje na sio kuingia mpaka chumbani!

Hakuna msaada Wa hivyo mtu huanza kujitetea yeye kwanza kisha msaada unafuata,huwezi kua zoba kiasi hicho!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom