Kipunguni awa Kiwalani


Kiwalani

Kiwalani

Senior Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
129
Likes
4
Points
35
Kiwalani

Kiwalani

Senior Member
Joined Feb 25, 2010
129 4 35
Nawasalimia wakuu wote na kuwafahamisha kwamba mimi ndiye Kipunguni, na kwa sababu zisizoweza kuzuilika nitajulikana kama Kiwalani kuanzia sasa.

Shukurani sana wakuu, tuendeleze libeneke ..... hakuna kulala!
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Ohh welcome ndugu!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,684
Likes
30,029
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,684 30,029 280
Kwa nini umebadili Jina? Kipunguni nimekaa sans mkuu kabla hata watu hawajaanza kujenga majohe Kule;D:D:
 

Forum statistics

Threads 1,215,430
Members 463,206
Posts 28,547,834