Kipindi cha Mkasi leo Salama umechemka

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,630
2,000
Mnaongea mnapishana, anapoongea Salama huku unasikia saut ya Flavian Matata anaongea Muba mdomo unacheza wakati sauti inayosikika ya salama akiuliza kitu yani picha na matendo yenu vipo tofauti.
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,208
2,000
Wamechemka sana, acha tu kupishana kwa sauti na vitndo, kabla mgeni hajaingia walikuwa wanaongea upuuzi wanabishana kelele tu hata mgeni alipo ingia hawakuwa na muda nae mpaka akawaambia acheni kelele fanyeni kazi. Yaani kilikuwa zaidi ya hovyo.
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,630
2,000
Mbn nzur tu jaman achen unafiki

Unafiki upi? Uliangalia kipindi cha jana au umekurupuka kucomment tumekuambia jana siku ya juma tatu saut na matendo vipo tofaut halafu unakuja kusema kizur hatar sna
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom