Kipindi cha Jahazi CLOUDS FM


E

East African

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
362
Likes
388
Points
80
E

East African

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
362 388 80
Nilikuwa mpenzi mzuru wa kufuatilia kipindi cha Jahazi cha Clouds FM hasa wakati kikiendeshwa na Gadna, lakini tangu aondoke hakuna kinachoendelea hapo. Ni kelele za watangazaji hasa Kibonde anaboa hazi basi maana anajifanya anajua kila kitu.

Kipindi kinaanza saa 10;00 hadi 1;00 uck takribani masaa 3 lakini hakuna cha maana tunachoweza kujifunza. Ni segment moja tu ya taarifa ya habari ya saa 12;00 ndiyo inayovutia, lakini mambo yanayobaki ni porojo tupu za Kibonde na sasa amewaharibu hata wale wenzake ambao wanaonekana kuwa na kauelewa kidogo.

Nakuomba mkurugenzi wa matangazo na vipindi uliangalie hili kwani unapoteza washabiki wengi sana katika kipindi hiki cha Jahazi. Hakuna jipya zaidi ya kusikia salamu za Kibonde(ASALAM ALEIKUM na habari za town ambazo eti anazisoma kutoka katika magazeti ya asubuhi ambayo habari zake zisha expire.

Pamoja na hayo napenda kumpongeza sana sana Mtangazaji maarufu Millard Ayo wa kipindi cha Amplifaya kweli huyu dogo yuko safi sana hana masihara katika kipindi chake na ninapendekeza apewe tuzo ya kipindi bora zaidi cha CLOUDS FM.
 
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
960
Likes
49
Points
45
nziriye

nziriye

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
960 49 45
kwani mwenye kipindi ni nani hasa!!?mana kila kitu yeye hadi wenzake hawasikiki?ana bore sana aisee,
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
hiki kipindi kumbe kipo ??
 
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
446 0 0
Umeona ee? mimi nilkuwa mpenzi sana wa hiki kipindi hasa ule mchanyato wa Gadner na Kibonde ulivutia sana, baada ya Gadner kuondoka na Kibonde kujiingiza katika siasa za kushabikia ujinga, basi sinaga hamu tena, nikahamia kipindi cha taarifa za jioni za radio one, Kibonde ameshakuwa mzigo Clouds na amejiharibu mwenyewe
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Nilikuwa mpenzi mzuru wa kufuatilia kipindi cha Jahazi cha Clouds FM hasa wakati kikiendeshwa na Gadna, lakini tangu aondoke hakuna kinachoendelea hapo. Ni kelele za watangazaji hasa Kibonde anaboa hazi basi maana anajifanya anajua kila kitu.

Kipindi kinaanza saa 10;00 hadi 1;00 uck takribani masaa 3 lakini hakuna cha maana tunachoweza kujifunza. Ni segment moja tu ya taarifa ya habari ya saa 12;00 ndiyo inayovutia, lakini mambo yanayobaki ni porojo tupu za Kibonde na sasa amewaharibu hata wale wenzake ambao wanaonekana kuwa na kauelewa kidogo.

Nakuomba mkurugenzi wa matangazo na vipindi uliangalie hili kwani unapoteza washabiki wengi sana katika kipindi hiki cha Jahazi. Hakuna jipya zaidi ya kusikia salamu za Kibonde(ASALAM ALEIKUM na habari za town ambazo eti anazisoma kutoka katika magazeti ya asubuhi ambayo habari zake zisha expire.

Pamoja na hayo napenda kumpongeza sana sana Mtangazaji maarufu Millard Ayo wa kipindi cha Amplifaya kweli huyu dogo yuko safi sana hana masihara katika kipindi chake na ninapendekeza apewe tuzo ya kipindi bora zaidi cha CLOUDS FM.
east african fm oooops sorry east african.....wewe unaona hivyo...kuna wenzio wanaona kinyume na wewe na wanaweka matangazo ya mamilioni.......
 
mdk2012

mdk2012

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
83
Likes
17
Points
15
Age
50
mdk2012

mdk2012

Member
Joined Oct 18, 2012
83 17 15
mkuu naunga mkono hoja, hata mie tangu atoke gadna sina hata hamu ya kusikiliza kipindi hicho, kinabore tu, sijui huwa hawana kitu cha kuongea au uwezo na uelewa mdogo wa mambo, mbona vipindi vingine vinavutia kama power blackfast, leo tena, na XXL, kwani elimu ya kibonde ikoje?, mwisho nampongeza sana millard ayo, kijana huyu anajua sana kupangilia matukio na jinsi ya kuendesha pia kipindi, kusaga mulika sana jahazi, watakuharibia kituo chako cha redio
 
SUKAH

SUKAH

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
405
Likes
113
Points
60
SUKAH

SUKAH

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
405 113 60
Enzi za Gadna nilisikiliza sana kipindi cha Jahazi, lakin hii leo kila nikijitahidi, papuu, sipati cha maana.

Nkahamia daladala ya EA Radio.

Japo baadhi ya segments za leo tena ya Dina Marios huwa nasikiliza.
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Dental formula anaharibu kipindi sababu ya kujitia ujuaji
 

Forum statistics

Threads 1,252,312
Members 482,076
Posts 29,803,508