Kipimo huru

Kipimo huru

Kipimo cha watumiaji wa mitandao ambapo wana M4C na 4U Movement wamebiwa wawe na ID tofauti zaidi ya 50 kila mmoja? Hebu kaa pembeni na pollz uchwara watu wako kazini
 

Attachments

  • 1441565826465.jpg
    1441565826465.jpg
    54.5 KB · Views: 81
Kipimo cha watumiaji wa mitandao ambapo wana M4C na 4U Movement wamebiwa wawe na ID tofauti zaidi ya 50 kila mmoja? Hebu kaa pembeni na pollz uchwara watu wako kazini

Achana na Bangi mkuu haikusadii chochote zaidi ya kuonekana kituko mbele ya Magreat wa Jf
 
Back
Top Bottom