Kipima joto


atrash

atrash

Member
Joined
May 1, 2011
Messages
74
Likes
0
Points
13
atrash

atrash

Member
Joined May 1, 2011
74 0 13
hivi lile tangazo la taulo za kinamama linalorushwa na TBC1 kabla ya taarifa ya habari ya saambili usiku je ? linafundisha maadili mema ktk jamii kulingana na mila na desturi zetu za kitanzania? mana unaweza ukawa umekaa na mama yako unasubiri Taarifa ya habari mara tangazo limeanza kuonyesha mapedi sijui wenzangu mnamaoni gani na hili
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
75
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 75 45
Vp kuhusu matangazo ya kondom?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
aibu ya nni si tangazo tu...............huh
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
hivi lile tangazo la taulo za kinamama linalorushwa na TBC1 kabla ya taarifa ya habari ya saambili usiku je ? linafundisha maadili mema ktk jamii kulingana na mila na desturi zetu za kitanzania? mana unaweza ukawa umekaa na mama yako unasubiri Taarifa ya habari mara tangazo limeanza kuonyesha mapedi sijui wenzangu mnamaoni gani na hili
Mwenyewe linanikera mbaya pia kuna lingine la kondom ni kero tupu
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Kwa hiyo kila likiwekwa hewani ndo unajifanya story imekoleo ili kuondoa concerntration..mamambo ya utandawazi hayo.!
 
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
376
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 376 180
nimekukubali!!!!
 
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
376
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 376 180
hivi lile tangazo la taulo za kinamama linalorushwa na TBC1 kabla ya taarifa ya habari ya saambili usiku je ? linafundisha maadili mema ktk jamii kulingana na mila na desturi zetu za kitanzania? mana unaweza ukawa umekaa na mama yako unasubiri Taarifa ya habari mara tangazo limeanza kuonyesha mapedi sijui wenzangu mnamaoni gani na hili
si unahamia itv tuu,
 

Forum statistics

Threads 1,237,927
Members 475,774
Posts 29,306,666