Kipilimba, Umekubali kuvuliwa nguo?

huyo bosi yuko kwapani kwa mheshimiwa kwasasa wako chato, kwa kifupi inaonekana mheshimiwa hamwamini kumwacha ofisini.
Kila sehemu yuko naye. Sasa unajiuliza anakuwa briefd saa ngapi? Anashiriki kujadili na kutoa maamuzi saa ngapi.
 
Huyu Kapilimba mwenyewe tu yuko nyuma ya huyo Musiba.

Awamu ya nne, Alikuwapo kijana mwingine, Paul Makonda, yeye alifikia hatua ya kumpiga waziri Mkuu Mstaafu, Jaji na Mwenyekiti wa Tume ya Katiba, na hata huyo Kikwete hakuweza kumfanya kitu sana sana akampumzisha kwa kumpa ukuu wa wilaya.

Huko nyuma walikuwa wakitumika watu wazima kidogo, Alikuwapo Augustino Ryatonga Mrema awamu ya Pili, huyu yeye kupumzishwa akapewa mpaka unaibu waziri mkuu. nadhani it was too big for him akamshika sharubu aliyekuwa nyuma yake, lakini hakuwahi kufanywa jambo lolote kama unavyotegemea musiba kufanywa.

Awamu ya Kwanza alikuwapo Edward Sokoine, Apumzike salama.

wote hawa ni wasema hovyo, you need to have these kinds of people, they are quite useful. wanaujasiri kama wa Simba.
 
evarist chahali hujaandika muda mkuu.nilikuwa natamani sana kusikia haya toka kwako. ahsante
 
Kipilimba is there to stay, mtabwata na kuhara sana nyie bata bukini!!. Mwenye shida na Musiba, the court doors are open for you!. Kipilimba Kipilimba Kipilimba kila saaa, wehu nini nyie!? You have no chance awamu hii kubalianeni tu na hali halisi!

Kwa povu hili ww utakuwa ni mchepuko wake.
 

Mkuu ninapenda michango yako, ila hapo ulipomuingiza huyo tapeli TB Joshua Kama reference ya mada yako nimeona umepotea. Bado unaamini hayo matapeli yanayojifanya manabii?
 
Ila Kipilimba hawezi funzwa na huyu maamuma katika nyaja ya usalama ,impossible !
 
Sio kweli uliyoyaandika kiongozi, sio kweli kabisa. Yaani umeandika kitu ambacho ndicho marekani inataka ujue ama raia wajue. Lakini Kuna covert operation nyingi tu za kuondoa watu wabaya, wakiwemo wamarekani na wasio wamarekani bila approval ya vyombo ulivyotaja, hususani Bunge la Marekani. Na Kuna operation zinafanyika bila knowledge ya Rais au Senate.

Kwa ufupi, umeongea kwa kuzingatia Katiba ya USA [emoji631] Inavyoelekeza, lakini uhalisia ni tofauti sana.
 
Wanavuna walichopanda...

Yupo kwa kazi maalum... kuvuruga watu... akiwa na baraka zote kutoka kwenye system...


Cc: mahondaw
 
'wakati wa kwenda motoni, baada ya shetani, atakae fuatia ni mwana siasa'. hakika maneno haya hunichekesha niyasikiapo kwenye tv. mwana siasa yupo tayari kuangamizi jamii au hata taifa kukidhi mafanikio yake.
 
hapa washington,kama unatishia usalama si lazima Trump atoe ok,unaweza kuzimishwa na CIA,NSA,military Intelligence,wanaweza kutumwa Mafia wafanye kazi,wanaweza kutumwa Private assassin,sio lazima operation iipewe ok na mkurugenzi mwenyewe,some element ndani ya hayo mashirika wanaweza kukudhibiti,the only thing wanaogopa ni kukwamatwa na FBI,that is way ili kumaintain plausible denialbility watatumia vikundi vya kihalifu kufanya kazi au private assassin
 
Mnajuwa vijana hamjuwi kile kinaendelea ktk siri ila mnakuja hapa nakujifanya mnajuwa sana idara hii nyeti ya taifa nadhani tukakojowe then tukalale. Eti kama mossa au M16 au CIA nasema pambafu ukalale. Huzijuwi hizi idara nakama ungezijuwa usi weza fungua domonakuandika upupu kama hu u. Mm sio idara ile ila nataka kukuambia hujuwi ulisemalo sana sana unataa tu watu wakutoe kucha bila sababu
 
Tatizo mibongo mijuaji sana, yaani unakuta jitu moja janasheria, hilohilo lidaktari, likuu la wilaya, liOCD lanasiasa nk. Its ridiculous!!
 
Ukitumia akili huwa unaandika vizuri sana ila ukitumia masaburi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…