Kipigo cha CCM ni matokeo ya kulipa fadhira kwa JK, kaua chama Mkwere


made

made

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
793
Likes
297
Points
80
made

made

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2010
793 297 80
Hamna jipya!!!!!Jipangeni.................unganeni.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
ccm & jk (small letters) wanaelekea kuangamia. Wanajua hilo isipokuwa hawawez kukir hadharan. Ishallah ya yote haya ni matokeo ya uchaguz ambao wanahaha kuchakachua. Yo end is near & itakuwa mbaya. Tusubir
 
Ssebo

Ssebo

Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
77
Likes
13
Points
15
Ssebo

Ssebo

Member
Joined Dec 23, 2007
77 13 15
...lakini na vyama vya upinzani visipoungana kamwe hawataweza kuing'oa ccm madarakani. Hebu angalia matokeo ya tarime!
 

Forum statistics

Threads 1,264,305
Members 486,272
Posts 30,179,977