Kipigo cha CCM ni matokeo ya kulipa fadhira kwa JK, kaua chama Mkwere


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Haya ni matokeo ya Kikwete kuleta urafiki na nani alinisaidia wapi. Nawasihi viongozi wa CCM achaneni na huyu jamaa ameshaua chama jipangeni, na sasa kuna vilaza wake ambao wanalia apate iti ili awahurumie, serikali ya kuhurumiana mpaka lini???? watu sasa hivi wamejitosa wengi kwenda kumpigia kampeni na bado kashindwa ili wapewe ukuu wa wilaya. ni ushauri wa bure kwa mnaopenda nchi.
Mwisho wenu umefika naomba Mungu awape maisha marefu ili cha moto mkione.
 
L

Ligoboka

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
L

Ligoboka

Member
Joined Nov 1, 2010
19 0 0
Nafikiri ni muhimu kufahamu kuwa uvumilivu siku zote una kikomo chake...watu wanabadilika na sasa wanafahamu mengi kuliko kabla...siyo suala la kuwachukulia watu kama walivyokuwa miaka 30 iliyopita..CCM should prepare for changes.
 
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
349
Likes
15
Points
35
Andrew Kellei

Andrew Kellei

JF Gold Member
Joined Sep 11, 2009
349 15 35
Watu wamechoka hawataki longolongo wanataka mabadiliko.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
355
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 355 180
Na hakuna kitachobadilika kutoka sasa...vita mbele...tutahakikisha bendera ya ccm inakuwa ya upinzani daima!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mkwere inabidi ajifunze Chama si taasisi ya familia yake!!!
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
MEDIA nyingi bongo zimempigia KAMPENI weak JK,lakini bado anapumulia mipira.too bad. CHADEMA say it......x3:smile-big:
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Na hakuna kitachobadilika kutoka sasa...vita mbele...tutahakikisha bendera ya ccm inakuwa ya upinzani daima!
CCM hawawezi upinzani, si wapambanaji, hwawezi kubaki ccm, walizoe kubebwa na dola, wao wenyewe hawezi kusimama. CCM inafuata nyayo za UNIP na KANU.
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
vyumba mpya ya CCM NI HII:rip:
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
CCM iko ICU na aliyeiua ni mkwere.
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Ukipanda kiburi utavuna kiburi:doh:
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
CCM iko ICU na aliyeiua ni mkwere.
Mwalimu Nyerere aliwambia viongozi wa CCM(1995)" Kuwa vyama hivi vya upinzani bado ni vichanga lakini msivipuuze kabisa na mjifunze jinsi ya kuitawala nchi katika mfumo wa vyama vingi huko mwendako"

Sasa wao walipo ingia IKULU walipuuza sana wazee waliokuwepo madarakani na kuwa kashifu sana wakina Butiku ,Warioba sasa imekula kwao wana mtandao EL,RA hamkujua nchi inabadilika na wananchi wanaitaji maendeleo. Na mjue nini maana ya vyama vingi Mwl.Nyerere aliwambia hamkumsikia majifanya vidume mumeitia aibu CCM kabisaaaa na Kuanguka kwa CCM ni uongozi mbovu sana usiokuwa na Dira hata kidogo , UVCCM sasa kazi kwenu.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
CCM wanachelewesha matokeo ili vurugu zitokee ila wachakachue matokeo
Mpaka sasa Mwanza nako hakuja tolewa matokeo (Ilemela na Nyamagana)
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Kwani vip wakuu kishanuka nini huko?
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Hai mbowe ameshinda
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
mkwere yuko huko kuokowa MASHA maana maji ya ziwa Victoria yako shingoni...
 
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
480
Likes
1
Points
0
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
480 1 0
mbona anamtetea sana Masha au ndie basha wake? maana mla huliwa (alisema mwenyewe)
 
Ssebo

Ssebo

Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
77
Likes
13
Points
15
Ssebo

Ssebo

Member
Joined Dec 23, 2007
77 13 15
Nawashangaa sana mno shangaa matokeo ya uchaguzi huu, je mnakumbuka marehemu kolimba alisemaje? Ccm imepoteza dira! Badala yakujifunza kwake wakaona ni kheri wamuo........!
 
J

joka

Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
J

joka

Member
Joined Sep 24, 2010
20 0 0
Naona ccm itadumu hata kwa dua la mwewe halimpati. Nakumbuka mwanzo mwa kampeni wengi waliomba ccm ishindwe naomba waombe msamaha pamoja na kashfa vituko na kadhalika bado mmeshindwa. Nawasihi na mjipange upya ccm itashinda kwa asilimia zaidi ya 80 ndg zanguni. Mchezo wa siasa hawauwezi kwani ukianza dhambi ya ukabila, udini na hata ukanda utakutafuna wewe. Ebu angalia ccm anavyotesa sehemu zote zinazodaiwa kufunikwa na chadema(slaa)! We acha tu ata ukizungusha helkopta saa moja angani bado unapigwa tu. Wagombea waloshindwa wa chandema wako hoi hospitalini hata kusaini wameghaili lakini yote ni yote tunawapa kisago cha uhakika.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,686
Likes
1,653
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,686 1,653 280
Haya ni matokeo ya Kikwete kuleta urafiki na nani alinisaidia wapi. Nawasihi viongozi wa CCM achaneni na huyu jamaa ameshaua chama jipangeni, na sasa kuna vilaza wake ambao wanalia apate iti ili awahurumie, serikali ya kuhurumiana mpaka lini???? watu sasa hivi wamejitosa wengi kwenda kumpigia kampeni na bado kashindwa ili wapewe ukuu wa wilaya. ni ushauri wa bure kwa mnaopenda nchi.
Mwisho wenu umefika naomba Mungu awape maisha marefu ili cha moto mkione.
eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh

Habari ndi iyooooooooooooooooooooooooo!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,845
Members 486,093
Posts 30,165,856