Gwele
JF-Expert Member
- Jun 7, 2016
- 2,773
- 3,527
Nilibahatika kuchat pm na manzi fulani humu (sitamtaja Id) ila kiukweli tulikubaliana vizuri na namba tukapeana za whatsapp
Baada ya kuchat kama wiki mbili hivi tukawa wapenzi yeye akiwa mkoa mwengne, hivyo tukawa tunapanga ratiba ya yeye kuja nilipo akiwa off kazini kwake
Before hatujakutana kuna kitu kimepelekea penzi letu ( la nadharia) kufa hasa baada ya mwenzangu kuanza kuniomba hela wakati ambao hata kukutana nae tu bado achilia mbali mzigo(Main target).
Baada ya kuniomba hela nilikataa na kumpotezea mwana jf huyu lakini ajabu analalamika eti sikuwa serious na hapendi wanaume wadanganyifu kama mimi.
Hivi dada zetu ni sawa kweli kukuhudumia kabla hujatoa huduma au wanaume wenzangu ni sawa kutoa huduma kabla hujahudumiwa?
Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya kuchat kama wiki mbili hivi tukawa wapenzi yeye akiwa mkoa mwengne, hivyo tukawa tunapanga ratiba ya yeye kuja nilipo akiwa off kazini kwake
Before hatujakutana kuna kitu kimepelekea penzi letu ( la nadharia) kufa hasa baada ya mwenzangu kuanza kuniomba hela wakati ambao hata kukutana nae tu bado achilia mbali mzigo(Main target).
Baada ya kuniomba hela nilikataa na kumpotezea mwana jf huyu lakini ajabu analalamika eti sikuwa serious na hapendi wanaume wadanganyifu kama mimi.
Hivi dada zetu ni sawa kweli kukuhudumia kabla hujatoa huduma au wanaume wenzangu ni sawa kutoa huduma kabla hujahudumiwa?
Sent using Jamii Forums mobile app