Kipi hapa umekisoma?

Kipi hapa umekisoma?

Quinton Canosa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Posts
1,228
Reaction score
1,264
IMG_20191129_090528.jpg
IMG_20191129_090553.jpg
IMG_20191129_090616.jpg
IMG_20191129_090641.jpg
 
Dah! Mkuu huna cha hekaya za abunuas
 
Hapo nimekisoma cha Kikosi cha Kisasi, Ni noma sana ila natamani nivisome na hivyo vingine
 
Vya ELVIS MSIBA nimekisoma na ninavyo KIKOSI CHA KISASI,NJAMA,KIKOMO,(HOFU-ila hiki nafikiri walidukua tu wahuni wakajifanya ni cha msiba,wakakiingiza mitaani,lakini utunzi wa Msiba. Natafuta HUJUMA na KUFA NA KUPONA. sana KIFA NA KUPONA. ELVIS MSIBA ndio the best kwangu kwa hizi riwaya za kiupelelezi
MUSIBA ni hatari sana
 
Kumbe musiba anatunga vitabu sasa mbona anajiwehusha, eti melo anataka kumuua
 
MUSIBA ni hatari sana
Bonge moja la mtunzi,kama hicho
KIKOSI CHA KISASI,anazungumzia mitaa ya miji yote lusaka,Kinshasa hatua kwa hatua. Bahati mbaya ni marehemu. Hicho HOFU na HUJUMA,serikali ilimpiga stop kuvitoa enzi hizo. Nakitafuta sana KUFA NA KUPONA,bonge moja la novo. Nilishawahi kukisoma zamani sana. Nahitaji sana nikipate
 
Kumbe musiba anatunga vitabu sasa mbona anajiwehusha, eti melo anataka kumuua
Sio musiba huyu chizi. Yupo msiba mwenyewe bonge moja la mtu. Akili kubwa,sio huyu chizi. Alikuwa anaitwa ELVIS A MSIBA. Bahati mbaya ni marehemu now. Kilikuwa kichwa hasa
 
Back
Top Bottom