Kipi chuo kizuri kusomea Clinical Medicine au Laboratory Technology? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipi chuo kizuri kusomea Clinical Medicine au Laboratory Technology?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DUMEGUY, Apr 27, 2016.

  1. DUMEGUY

    DUMEGUY JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2016
    Joined: Aug 15, 2014
    Messages: 325
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Habari,
    Naomba kama unajua chuo kizuri kinachotoa kozi za Clinical Medicine( Clinical officer) au Laboratory Technology kwa hapa Dar es Salaam.

    Niambie ni kipi na kipo wapi ikiwezekana na contact info.
    Asante.
     
  2. BILGERT

    BILGERT JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2016
    Joined: Feb 27, 2015
    Messages: 1,756
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Njoo Iringa mkuu,Chuo cha RUCU zaman RUCO...wanatoa course ya Medical laboratory diploma na certificate.Pia wanatoa Diploma ya Phamacy
     
  3. jully van persie

    jully van persie Senior Member

    #3
    Apr 27, 2016
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 161
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ,weka fees structure mkuu kwa diploma na certi pia
     
  4. Golden einstern

    Golden einstern Member

    #4
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 15, 2017
    Messages: 33
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Habari zenu wana JF

    Naomba ushauri juu ya chuo bora,naitaji kusoma clinical medicine lakn cjafaham n chuo gan kizuri naweza soma,Kiwe ni cha serikal au hata cha private muhimu tu kiwe ni chuo bora,kwa cox tajwa
     
  5. I

    Iman George Member

    #5
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 11, 2016
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kcmc na bugando kwa private na Muhimbili kw gov
     
  6. Golden einstern

    Golden einstern Member

    #6
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 15, 2017
    Messages: 33
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Hvyo vyuo kwel kuna kozi ya clinical medicine???
     
  7. gamale

    gamale Member

    #7
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 14, 2017
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Sengerema COTC ni nzuri sana.
     
  8. Compact

    Compact JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 3,618
    Likes Received: 7,835
    Trophy Points: 280
    Nenda Machame School of Clinical Officers.

    Inamilikiwa na Kanisa la KKKT, Dayosisi ya Kaskazini. Ni chuo kizuri sana. Ada yake siyo less than 3million per year.
     
  9. fredrick swai

    fredrick swai Member

    #9
    Feb 16, 2017
    Joined: Aug 2, 2015
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kolandoto college of health science shinyanga
     
  10. Golden einstern

    Golden einstern Member

    #10
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 15, 2017
    Messages: 33
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Ada yake n kama kiasi gan??
     
  11. gamale

    gamale Member

    #11
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 14, 2017
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    3.75mil current.
     
  12. buffaro89

    buffaro89 JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 565
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 80
    magogoni mkuu!
     
  13. jogoo mtata

    jogoo mtata Senior Member

    #13
    Feb 16, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 165
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    DECCA College of health and allied sciences (DECOHAS) kipo Dodoma
     
  14. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2017
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 3,357
    Likes Received: 1,629
    Trophy Points: 280
    Muhimbili hakuna Clinical Medicine
     
  15. Selekwa

    Selekwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2017
    Joined: Jul 7, 2013
    Messages: 725
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 80
    Hata Bugando hakuna hiyo kozi
     
  16. saed61

    saed61 Member

    #16
    Jul 31, 2017
    Joined: Jul 21, 2017
    Messages: 23
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    Hey habari zenu guyz
    Clinical medicine applicants tufahamiane jamani & tujuzane vyuo bora vya kozi hiyo.
     
  17. Avriel

    Avriel JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2017
    Joined: Jun 25, 2017
    Messages: 341
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Apply kahama college of health sciences....
     
  18. Shombe la Kisomali

    Shombe la Kisomali JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2017
    Joined: Jun 5, 2017
    Messages: 1,429
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulikuwa wapi mda wote huu... Watu wameomba zaman now wanasubir tu selection....
     
  19. luginyo

    luginyo JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2017
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 904
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
  20. luginyo

    luginyo JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2017
    Joined: May 26, 2013
    Messages: 904
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 80
Loading...