Kipi bora?


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
34
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 34 0
Uzae mtoto wa kike msagaji au wa kiume shoga?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Yaani wewe wasagaji na mashoga wanakufurtahisha sana kiasi cha kuwaona ni watu bora?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Kwanini utamani watoto wa kishetani wakati mungu anataka akupe mtoto utayejivunia ktk maisha yako? Mshirikishe Mungu kupata mke mwema na mtoto mwema pia.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,438
Likes
4,958
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,438 4,958 280
Hakuna bora hapo, labda kama wewe na mkeo mna tabia kama hizo.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hivi wazo lako umerifikiriaje??
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
What is the objective of ur topic.? Once i get it i will comment accordingly!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
hbu acha kupotezea watu muda
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
21
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 21 135
Sasa huo ubora kwa either of the two we umeuna vipi kwa sio ushetani unakunyemelea?
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
...ekemaaaa....!!!a na b yote sio majibu
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
kipi bora?? bora usingeleta hii mada hapa!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,456
Members 481,359
Posts 29,734,236