Kipanya na Tatizo la Mafao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya na Tatizo la Mafao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wikolo, Jul 31, 2012.

  1. w

    wikolo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ndivyo inavyotakiwa, sasa kama sina miaka 55 na mimi pia sina kazi, shida zinaniandama na madeni ya watoto ada za shule;

    Kwanini nisifoji nitimize miaka 55??? ukiniangalia nina mvi utadhani nina miaka 65 kumbe ni shida tu za maisha na kuku wa mabandani tunaokula.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hili nalo neno..
     
  4. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndo kinachofuata
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,629
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Kipanaya mkalii sana ktk mambo haya
     
  6. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Watunga sheria wetu wanachukua mshahara wa sh. 10,000,000 na posho nyingine kibao wakikopeshwa magari na kulipiwa mafuta. Kila baada ya miaka mitano wanapata kiinua mgongo cha 45,000,000. Sisi wanataka tukadai mafao baada ya kufa au kufikia umri wa kufa!
     
  7. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Serikali dhaifu inalazimisha raia wake wawe waongowaongo,so sad!!
     
Loading...