k-bee JF-Expert Member Joined Aug 30, 2017 Posts 1,023 Reaction score 1,185 May 2, 2020 #1 Ukweli mchungu Sent using Jamii Forums mobile app
Daktari wa Meno JF-Expert Member Joined Sep 5, 2019 Posts 509 Reaction score 1,617 May 2, 2020 #2 Wanasiasa ni shilingi yenye pande mbili. Kuna wakati Bashe alikuwa rafiki yangu ila baadae akageuza shilingi yake nikatokomea.
Wanasiasa ni shilingi yenye pande mbili. Kuna wakati Bashe alikuwa rafiki yangu ila baadae akageuza shilingi yake nikatokomea.
S Samson Ngomboli JF-Expert Member Joined Oct 30, 2019 Posts 1,598 Reaction score 2,714 May 2, 2020 #3 k-bee said: Ukweli mchunguView attachment 1437417 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Ni moja kati ya viongozi makini sana na hata hivyo kwa utendaji kazi wake uliotukuka anastahili uwaziri kamili. Mungu ibariki Tanzania.
k-bee said: Ukweli mchunguView attachment 1437417 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Ni moja kati ya viongozi makini sana na hata hivyo kwa utendaji kazi wake uliotukuka anastahili uwaziri kamili. Mungu ibariki Tanzania.
N nguvu Platinum Member Joined Jun 13, 2013 Posts 24,779 Reaction score 24,690 May 2, 2020 #4 Samson Ngomboli said: Ni moja kati ya viongozi makini sana na hata hivyo kwa utendaji kazi wake uliotukuka anastahili uwaziri kamili. Mungu ibariki Tanzania. Click to expand... Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia?
Samson Ngomboli said: Ni moja kati ya viongozi makini sana na hata hivyo kwa utendaji kazi wake uliotukuka anastahili uwaziri kamili. Mungu ibariki Tanzania. Click to expand... Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia?
S Samson Ngomboli JF-Expert Member Joined Oct 30, 2019 Posts 1,598 Reaction score 2,714 May 2, 2020 #5 nguvu said: Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia? Click to expand... Angekuwa sio raia angekuwa amefurushwa kitambo,ukiona bado yupo ujue ni raia halali wa Tanzania.
nguvu said: Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia? Click to expand... Angekuwa sio raia angekuwa amefurushwa kitambo,ukiona bado yupo ujue ni raia halali wa Tanzania.
k-bee JF-Expert Member Joined Aug 30, 2017 Posts 1,023 Reaction score 1,185 May 2, 2020 Thread starter #6 nguvu said: Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia? Click to expand... Acha uchochezi Sent using Jamii Forums mobile app
nguvu said: Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia? Click to expand... Acha uchochezi Sent using Jamii Forums mobile app
Paroco JF-Expert Member Joined Dec 24, 2017 Posts 3,442 Reaction score 13,029 May 2, 2020 #7 nguvu said: Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia? Click to expand... Kisa nywele na rangi au??π€π€π€π€ Nae huyu tupo nae humuπ€π€π€π€
nguvu said: Hivi ilikuwaje tunampa uwaziri mtu ambae sio raia? Click to expand... Kisa nywele na rangi au??π€π€π€π€ Nae huyu tupo nae humuπ€π€π€π€
N nguvu Platinum Member Joined Jun 13, 2013 Posts 24,779 Reaction score 24,690 May 2, 2020 #8 MATALUMA said: Kisa nywele na rangi au??π€π€π€π€ Nae huyu tupo nae humuπ€π€π€π€ Click to expand... Yusuf Makamba ndio alisema
MATALUMA said: Kisa nywele na rangi au??π€π€π€π€ Nae huyu tupo nae humuπ€π€π€π€ Click to expand... Yusuf Makamba ndio alisema
N nguvu Platinum Member Joined Jun 13, 2013 Posts 24,779 Reaction score 24,690 May 2, 2020 #9 Samson Ngomboli said: Angekuwa sio raia angekuwa amefurushwa kitambo,ukiona bado yupo ujue ni raia halali wa Tanzania. Click to expand... Katibu mkuu wa ccm alisema haya
Samson Ngomboli said: Angekuwa sio raia angekuwa amefurushwa kitambo,ukiona bado yupo ujue ni raia halali wa Tanzania. Click to expand... Katibu mkuu wa ccm alisema haya