Kipanya: Katika manunuzi ya ndege

Kipanya: Katika manunuzi ya ndege

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
1097661
 
Kipanya anaelekea kubaya sasa, shauri yake. Hahahah, eti kama kawaida yetu
 
Jinga kabisa wewe,ndio unachowaza kichwani mwako au?
Maendeleo hayana chama,unga juhudi za Mh.Raisi Magufuli.

RIP.Dr.Mengi.
Taifa litabadilishwa na watu na wala siyo mifumo! Tukipata vipanya watatu kwenye hii nchi ni sawa na viongozi wote wa CCM kuanzia mawaziri hadi wabunge uchanganye kwa pamoja!
 
Hahaha duh na kapu la ndege #shkamoo_kipanya[emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193]
 
Tazama vizuri mkuu lile sio kapu ni dust bin,yaani tunanunua takataka!
Hahaha duh na kapu la ndege #shkamoo_kipanya[emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193][emoji193]
 
Back
Top Bottom