Kiongozi wa North Korea Kim Jong Un apinduliwa!

Kiongozi wa North Korea Kim Jong Un apinduliwa!

Status
Not open for further replies.
Asante kwa udanganyifu wako... Mtu akiumwa ndio kapinduliwa? Katika nchi yeyote kuna kuwepo na Katiba hivyo Kuna mtu au mlolongo wa Uongozi akikosekana fulani atashika Madaraka fulani na katika Dunia hii Raisi aliyejiweka rehani uongozi wake hakuna kama Kikwete...
 
Wazungu wanausongo na Korea kaskazini kuliko maelezo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom