Kiongozi gani kaitikisa ccm

baba anjela

JF-Expert Member
Mar 17, 2013
387
250
Nimwenyekiti yupi kati ya hawa ameweza kupasua ngome ya ccm na kwa asilimia ngapi?
1.Mch Mtikila
2.Mrema
3.Lipumba
4.Mbatia
5.Mbowe
toa maoni ukiweka asilimia mfano Mh Mrema 20%
 

Hebie

JF-Expert Member
Jul 29, 2012
1,347
2,000
Mbowe kwa mara ya kwanza kafikisha viti 49 vya wabunge pinzani bungeni cdm 75%
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom