kinyozi mwenye uzoefu anahitajika Moshi

ndinasyo

Member
Jan 13, 2013
67
0
ndugu wan jf,tunahitaji kinyozi mwenye uzoefu na na anayependa kazi barber shop imefunguliwa hapa Moshi,kwa yoyote anayeona ana sifa basi awasiliane nami kupitia no:0768049491 ahsanteni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom