Kinyesi cha Kijani:Nini sababu?


E

Eliah The Great

Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
Age
29
E

Eliah The Great

Member
Joined Mar 22, 2013
21 0 0
Wakuu heshima mbele.
Nime notice rangi ya kinyesi changu kuwa ya kijani kabisa kwa siku ya tatu sasa.
Sipati maumivu yoyote wakati wa kujisaidia,na wala sina maumivu yoyote ya tumbo.
Content ya green vegetables na matunda sijabadili,ni ya kawaida kama ninavyo tumia siku zote.
Naomba kujuzwa nini sababuya hali hii,na nifanye nini kurudi hali ya kawaida.
AHSANTENI.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,130
Likes
1,578
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,130 1,578 280
Pole sana mkuu ila si kawaida. Hebu google kwa kiswahili au kiiingereza utapata majibu. Ila Dr. MziziMkavu ni mtaalam na bigwa wa masuala mengi alipe tunakuomba uje.

cc Dr. MziziMkavu
 
E

Eliah The Great

Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
Age
29
E

Eliah The Great

Member
Joined Mar 22, 2013
21 0 0
Pole sana mkuu ila si kawaida. Hebu google kwa kiswahili au kiiingereza utapata majibu. Ila Dr. MziziMkavu ni mtaalam na bigwa wa masuala mengi alipe tunakuomba uje.

cc Dr. MziziMkavu
Ahsante mkuu Zogwale.
Nimejaribu ku google.
Sababu kubwa nilizo zipata huko ni:
1/ Ulaji ulio pitiliza wa green vegetables.
Hili kwangu halipo,nakula kiasi kidogo tu cha mboga za majani na matunda kwenye mlo wangu.
2/Bowel Infection(Maambukizi kwenye njia ya chakula)
Hili wameelezea linakuwa associated na green diarrhoea.
Lakini kwa upande wangu napata stiff stool.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,785
Posts 30,521,472