System hiyo nifafanulie vizuriKuna system mpya hii, ni nzuri sana
Karibu band umiaza tarehe 8Toka niweke dstv sijawai ita fundi, mvua hata inyesheje ngoma haizingui dstv baba lao[emoji119]
Ili uone ligi ya uingereza kifurushi cha shilingi ngapi kinafaa DSTV?Toka niweke dstv sijawai ita fundi, mvua hata inyesheje ngoma haizingui dstv baba lao[emoji119]
49,000Ili uone ligi ya uingereza kifurushi cha shilingi ngapi kinafaa DSTV?
Shukrani49,000
Mchawi garama za vifurushi mzee, hasa kwa sisi wanyonge tulioachwa na jiwe, kifurishi cha chini zaid ni cha bomba 20000Toka niweke dstv sijawai ita fundi, mvua hata inyesheje ngoma haizingui dstv baba lao[emoji119]
nahisi nimebaki mimi tu natumia startimes kila siku nasema nitaitupa hii decoder hakuna channel ya maana
Wamebadili tu Satellite, mwanzo walikuwa Eutelsat 7B sasa hivi wako Eutelsat 7C ambayo ina nguvu zaidi kwa mujibu wa kauli yao.System hiyo nifafanulie vizuri
Hv bado tu karne hii unahangaika kuchek EPL kwa gharama kubwa za DSTV...?..Mm nachek ligi zote za ulaya including champions league kwa 1000 tu kwa mwezi...Ili uone ligi ya uingereza kifurushi cha shilingi ngapi kinafaa DSTV?
Nielekeze chiefHv bado tu karne hii unahangaika kuchek EPL kwa gharama kubwa za DSTV...?..Mm nachek ligi zote za ulaya including champions league kwa 1000 tu kwa mwezi...
Tuelekeze mkuuHv bado tu karne hii unahangaika kuchek EPL kwa gharama kubwa za DSTV...?..Mm nachek ligi zote za ulaya including champions league kwa 1000 tu kwa mwezi...
Nielekeze chief
Nigeie mkuu nianzie maishanahisi nimebaki mimi tu natumia startimes kila siku nasema nitaitupa hii decoder hakuna channel ya maana