King Cobra(Prez SATA) bado anang'ata Mafisadi huko Zambia

sweke34

JF-Expert Member
Sep 28, 2010
2,526
1,195
Mimi nadhani kama angepata fursa ya kuongoza nchi hii our supreme commander Dr W. Slaa angeweza kufanya makubwa zaidi ya hayo ya Sata......! Huyu Kalikenye anayetamba na medali alizopewa marekani anatu cost sana!!
 

Makamuzi

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
1,155
1,170
Rais makini ni yule anayefanya maamuz magumu,siyo Rais ambaye mpaka sasa hajui kwa nini Tanzania ni maskini.Big up King Cobra
 

Mazingira

JF-Expert Member
May 31, 2009
1,833
1,195
TICTS,BUZWAGI,IPTL,SONGAS,AGREKO,PAN AFRICAN ENERGY,VODACOM,SYMBION,STIMULUS PACKAGE,VIVUKO VYOTE TANZANIA-FERRIES,POLISI,MAHAKAMA,WIZARA MALIASILI,AFYA,NISHATI NA MADINI,PEMBEJEO ZA KILIMO NA KILIMO KWANZA,BARRICK,TRA,TANESCO NA KAMPUNI ZA UWAKILI ZOTE ndizo prez sata angeanza nazo tanzania maana zimekithiri ufisadi

Mkuu yaaani hapa umepiga penyewe. Ongezea na CASPIAN, BARRICK, MEREMETA, DEEP GREEN, MANJI Companies etc. Hawa jamaa ndo wanaionya nchi yetu kupita kawaida. Umaskini tulionao umesababishwa na unaendelea kuwapo sababu ya wao. Anahitajika rais asiye na ubia nao awashughulikie ili nchi iweze kusonga mbele.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom