Kinana apongezwa Tunduru


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,257
Likes
29,791
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,257 29,791 280
Jamani njooni Tunduru mjionee jinsi wananchi walivyo na furaha, wanavyofanya maendeleo wanajenga nyumba mzuri na wana fedha, mzunguko wa fedha ni mkubwa mjini na vijijni kwa sababu ya ununuzi huru wa korosho tofauti na mkoani mtwara wanaotumia stakabadhi ghalani, wanakopwa.tunduru leo bei ya kilo moja ni sh 1150/=cash
 
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,404
Likes
674
Points
280
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,404 674 280
kinana ndo mnunuzi.....:frusty:
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Lazima wampongeza si na tembo wapo wengi sana hukooo.
 

Forum statistics

Threads 1,252,217
Members 482,048
Posts 29,800,723