Kinana Anatukumbusha Kifo Cha Horace Kolimba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinana Anatukumbusha Kifo Cha Horace Kolimba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanahabari Huru, Jul 12, 2015.

  1. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2015
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 12,725
    Likes Received: 22,130
    Trophy Points: 280
    Ni miaka kama ishirini hivi imepita,pale aliyekuwa katibu Mkuu wa ccm ndg Horace Kolimba aliposema" ccm imepoteza mwelekeo''


    Mameno haya yalimfanya aitwe Chimwaga kuhojiwa, lakini kabla ya kujieleza alipatwa na umauti akafariki.


    Kinana juzi wakati anahutubia mkutano wa kuhitimisha ziara zake zilizokula fedha ya chama,alisema mambo mengi,ambayo yanaonesha chama hiki kimeishiwa mbinu!

    Mambo hayo ni:

    * serikali ya ccm kila siku inasema iko mbioni,mbio hizo zitaisha lini?

    * serikali ya ccm wabunge wake ni wa hovyo,wanaunga mkono hoja dhaifu,

    * serikali ya ccm imepitisha sheria nyingi zinazowanyanyasa wananchi,

    * serikali ya ccm imekuwa ikiwatesa bodaboda sasa mwiko,

    * serikali ya ccm, wabunge wake na mawaziri hawajawahi kufanya ziara kumi tu mikoani,

    * serikali ya ccm inalea mafisadi!

    Wakati akisema hayo!
    Mugombea urais kupitia chama hicho alibwaga manyanga kwa kuzitupa chini fomu za kuomba kuteuliwa, baada ya kuchoshwa kuombwa rushwa!

    Inashangaza sana.Katibu Mkuu huyu alikuwepo wakati Wabunge wake wakitetea Escrow,alikuwepo wakati ccm ikiwafukuza wafabiaahara wadogowadogo ( machnga) jijini Mbeya,Mwanza na Dar) ,

    Alikuwepo wakati wabunge wa ccm wakiunga mkono kuyakanyaga maoni ya Rasmu ya katiba ya warioba huku akiwa Kule morogoro mjini aliwaita wapinzani kuwa wao ni waroho wa madaraka! Hakuona wakati ule anaona sasa!

    Najua anatapatapa,Lakini alikuqa pembeni mwa ubavu wa Jk wakati wakiunga mkono hoja hizo,alishindwaje kusimama kwenye vikao vya chama kama shuja kuwaonya na kuzuia ujinga huo? Angefanya hivyo tungemwita shujaa!
    Leo anarukumbusha tu kauli za baba wa Taifa;

    * serikali dhaifu haikusanyi kodi,itabaki kukimbizana na wauza pipi ba karanga barabarani!

    Mwanasiasa dhaifu,anapoishiwa hoja anaweza kujinasibisha kwenye udini au ukabila!

    Watanzania wanahitaji,wanahitaji mabadiliko,wasipoyaona ndami ya ccm,watayatafuta nje ya ccm!


    Watanzania,ccm imeyumba,imeishiwa utashi wa kulinda afya, elimu na usalama wao,tunaendelea kuwa maskini huku wanaosimama jukwaani wana miaka karibu 21 hawajui Mwananchi anayeishi kijiji cha Lupembe atasomeshaji,atatibiwaje,ataongezaje kipato chake?
    Tuwakatae Oktoba!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2015
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Haya yote yanaimulika serikali legelege ya chama cha mafisadi na hapa walipotufikisha Watanzania tunasema imetosha!!!!!!!

    Tunawashukuru!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 12, 2015
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,996
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    CCM wameoza, wamebaki wanauana wenyewe......
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2015
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,177
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Mwaka Wetu huu magamba tupa Kule...
     
  5. Jihan

    Jihan Senior Member

    #5
    Jul 12, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 146
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    UKAWA huu ndio wakati wetu kuchukua nchi japo tujiandae kwa vita maana magamba hayatokubali kuachia nchi kirahisi kama tunavyodhani.
     
  6. Fukara

    Fukara JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2015
    Joined: Dec 28, 2013
    Messages: 1,444
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Watanzania bwana kwaiyo unataka tuongozwe na malaika au maana ndio yupo perfect.
     
  7. m

    muamasishaji Member

    #7
    Jul 12, 2015
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kamanda Hiv Upo Hoja Yako Nimeikubali Kaka
     
  8. m

    mkezwag JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2015
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    tatizo la ccm huwa hawaachi akiba wanapoongea.mlisema Slaa ni mwizi wa mke wa mtu Leo unaambiwa ya magufuli unaleta uharo wako hapa.
     
  9. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2015
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 12,725
    Likes Received: 22,130
    Trophy Points: 280
    Hata wao wanajua kwanzia october nchi niyakwetu Ukawa
     
  10. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2015
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 11,711
    Likes Received: 5,590
    Trophy Points: 280
    Nimesha hama Rasmi CCM... niko CDM tokea niliyoyaona Lowassa aliyofanyiwa...

    Moyo wangu, ndugu, marafiki na watu wengi Watanzania, wameshindwa kuvumilia uonevu uliofanywa na CCM dhidi ya Lowassa... hatuwezi vumilia tena...Sasa ni wakati wa maamuzi magumu...kwa vitendo

    Ni UKAWA tu kura.. tuache maneno, jtatu nitakuwa rasmi na kadi mpya ya CDM...!!!

    Dr. Slaa tunakutegemea sasa.... hakuna mwingine
     
  11. Chademakwanza

    Chademakwanza JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2015
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 6,350
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Watanzania walishafanya mamuzi sikunyingi sana kuwa ni Dr. Slaa october nikutekeleza tuu
     
  12. A

    Amon Mahamba JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2015
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 402
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mwisho wake ni hapa mkutano huu mwisho wakimaliza tu watamumwaga chini
     
  13. h

    honoget JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2015
    Joined: Aug 16, 2013
    Messages: 1,720
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora ccm ife,ccm ni majambazi.
     
  14. baharia Ar

    baharia Ar JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2015
    Joined: Dec 1, 2013
    Messages: 831
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Hivi ccm wapogo!
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2015
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 5,075
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mtu wa ajabu sana. Yaani unahama chama kwa sababu tu Lowasa kakosa ugombea wa CCM!! Sasa wewe tukuite ni mfuasi wa sera za chama au mfuasi wa mtu mmoja ndani ya chama?
     
  16. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2015
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,565
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Mara zote nawakumbusha msisahau kuchukua matokeo yenu hiyo Octoba.

     
  17. R

    Rio Tinto JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2015
    Joined: Sep 18, 2014
    Messages: 761
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    kinana katibu mkuu jembe by Jakaya Kikwete
     
  18. JET SALLI

    JET SALLI JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 1,045
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukawa mwendo mdundo kwa ushindi madhubuti mwaka huu ccm mtanyoosha maelezo.
     
  19. JET SALLI

    JET SALLI JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 1,045
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mnagawana pesa wakati wananchi hawana dawa mahospitalini ,maisha magumu Hakika oktoba mtatutambua yaani CCM mnatugeuza ss mbuzi wa kushangilia hewa na hatupati kitu miaka yote huku ninyi mkinufaika na familia zenu na kugawana rasilimali za nchi,CCM mtambue haikubaliki ,haikubaliki ,haikubaliki kwa namna yoyote ile.Tuonane oktoba ili tuheshimiane.
     
  20. Nas Jr

    Nas Jr JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2018
    Joined: May 15, 2018
    Messages: 370
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    Hahaha nimerejea hii kauli kwasabu majibu umeshapata.

    Sasa tunaongozwa na Mkuu wa malaika.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...