Kinana aisimamisha Kagera, UKAWA wasambaratika

Kinana aisimamisha Kagera, UKAWA wasambaratika

Uda dar zimeadimika,sisi watumiaji wa usafiri huu tunapata shida,naskia zipo mikoani kusafirisha wafuasi wa ccm,
 
CCM hawatengezi uongo kama nyie. Ona hapa chini, hata aibu na haya hamna, mnafikiri kila mtu ni lofa na mpumbavu.


Ajb5aFlDZC5geiWxrdjx8bzQB8WUzmWSuvreFlAdpbTg.jpg
AmlmNYGlLA66BkqaawXfHXyjnhpogknGObc-7ww3jGq9.jpg

​

Hivi nyie UKAWA na Lowassa, mnapata faida gani kusema uongo katika zama hizi za watu wenye akili kubwazzz?​

Thibitisha kuwa huyo mgunies alikuwa wa kwanza kuposti hiyo picha.
 
Kinana ni bwana mipango nyerere ndie alimteuwa kusimamia kampeni ya mkapa kikwete awamu ya pili NA sasa mangufuli washambulia kanda zote cdma hooooiii
 
Hadi raha, Kinana Jembe, Magufuli katapila

CCM kaeni na magufuli vzr maana soon anatorokea ukawa. Kuna kila dalili za yy kuondoka. Juzi kati alisema kama mnampendea ENL ugonjwa wake basi hata mm naumwa, M4C nayo kabadilisha juzi akiwa same kaonesha alama ya mabadiliko. Sasa kimebaki kupaka nywele rangi nyeupe na kujivua gamba
 
Mbona mkutano kama wa diwani tu, ccm bila fiesta haiwezekani
 
Back
Top Bottom