princemikazo
JF-Expert Member
- Jan 10, 2019
- 2,194
- 2,063
Wadau habari zenu...Unaweza kuhisi kinachoendelea humo ndani hadi hawa viumbe wa'concentrate namna hiyo??
@ChaliiYaKijengeJuu
@ChaliiYaKijengeJuu
Wanafuatilia thamthilia ya kikorea![emoji16][emoji16][emoji16]
Yeah wanafuatilia The Great Queen SeondeokWanafuatilia thamthilia ya kikorea![emoji16][emoji16][emoji16]
Kama ni kizazi kipya Cha 2000 huwajui hawa wa sasa wote siyo halisi
Aisee, kwa hiyo unaniona mimi wa miaka hiyo? Nina uwezo wa kukuzaa wewe ujueKama ni kizazi kipya Cha 2000 huwajui hawa wa sasa wote siyo halisi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu wangu kunizaa mimi labda ukifika 2060 siyo sasaAisee, kwa hiyo unaniona mimi wa miaka hiyo? Nina uwezo wa kukuzaa wewe ujue
Sent using Jamii Forums mobile app
Wadau habari zenu...Unaweza kuhisi kinachoendelea humo ndani hadi hawa viumbe wa'concentrate namna hiyo??
@ChaliiYaKijengeJuu
Mimi hoiHadi kuku?
Sent using Jamii Forums mobile app