Kinachomfanya Makonda abaki madarakani ni siri kuu.

Kinachomfanya Makonda abaki madarakani ni siri kuu.

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Ni kitu cha kushangaza MTU Huyu anaangaliwa tu licha ya madudu anayofanya hasa kauli zake tata haipendezi.
Mara ya kwanza niliona anaonewa lakini amezidi kuzingua daily anakuja na jipya.
Ili la Toyota IST anakosea
1.si kila mwenye hiyo gari kahongwa MTU kaloan pesa kanunua unadhani anajisikiaje.?
2.kampuni wanaotengeneza hizo gari anawashushia brand yao.,makonda ni kiongozi ana influence.
Mi naamini makonda yuko dar kwa ajili ya uchaguzi 2020 nadhani hiyo ndio mission kuu.,kusambaratisha upinzani.
Au kuna agenda ya siri anaijua mkuu na makonda tu.
 
MITHALI 28:26
Kwa manufaa ya wasiopenda kusoma maandiko matakatifu inasema ivi (mkuu aliye pungukiwa na akili uwaonea watu Sana)

Ivyo ayo munayo yaona munapaswa kuyapuuza tuendelee na mambo mengine au mumpeleke mirembe ndio shuhuhisho ya tatizo maana ajielewi yuko mahali gani? Anaongea na watu wa rika gan? Anacho kijua yeye ni kuropoka kwa mtu unaejielewa ukimsikiliza tu unajua plug azichomi na terminal ziko lose.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom