Kimeo cha ijumaa weekenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimeo cha ijumaa weekenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlima Tarime, Feb 4, 2012.

  1. M

    Mlima Tarime Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washikaji jana nimeanza weeknd na kimeo balaaa ,Katika sehem niliyo kuwa nimetulia nilishare meza na mama moja ukimuona utazani bibi hivi,basi alipokolea kinwaji nilishangaa sana kuniambia kuwa hajawahi olewa na miaka 39 ,hana mtoto aliniomba nimtaftie Mchumba na yafuatayo mchumba wake huyo asiwe na shaka:a/Mahali anayob/Maandalizi ya harusi juu yake c/Tayari yeye ni mtumishi wa serikali ka wewe huna kazi 20,000,000 zipo za kuanzia .d/Anna gari la kutembelea ila hajui kendesha ,wewe ndo utakuwa shofel wake .kama vipi changamka ,mawaslianop yake ninayo ,ikiwa ni bahati yako ukampata 20m ,10% ni yangu mjomba .
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    andika namba zake mimi nipo hapa manzese.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kaaaazi kweli kweli. . . yani mpaka komisheni?

    Haya kila la kheri wote watatu maana wote mna cha kufaidi.
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,440
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ng'ombe azeeki maini kijana . Weka picha yake tumwone unaweza kuta anafaa kwa matumizi ya binadam . Hiyo chapaa mi siitaji nina mikono na akili ya kufanya kazi.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Vp na sie ma underground,tunaruhusiwa kutuma maombi.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    *#*#+**@
    wewe si mwanamme?
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Jini hilo!
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,800
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe unamjua huyo mdada unamwita kimeo,na sie wapita njia itakuwaje? Napita tu
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kaazi kweli kweli, hivi bado kuna watu wanawazia zali la Mentali.
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mpe hilo dili profesa Jay,apate zali la mentali part II
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mama kweli au anazo zote mbili?
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwani imekuwaje hadi asiolewe?
     
  13. j

    julyy Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu chapisha namb
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Zali la mentali? Usikute tayari huyo anarefusha..............!
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We dalali ni noumer mwishowe utaomba uwe wa kwanza pia kwenye mambo fulani, we toa namba watu wajimwage wenyewe hakuna haja ya dalali tena, dili likitiki wewe unakuwa dereva wetu
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Charity begins at home! Kama hizo baits ni dili kwanini usichangamkie wewe?
     
  17. Kisaka80

    Kisaka80 Senior Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Miaka 39 hajawahi olewa wala kuwa na mtoto, huyo lazima atakua na matatizo sana! Imagine alianza kuvua kufuli akiwa na 15 yrs , sasa 39 - 15 = 24 yaaani hapo ni chapa ilale daily we unadhani kuna usalama kweli? mhmh shauri yenu wenye njaa na hiyo 20 mill. mta-shaaa!
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Acha njaa kijana utakufa na kilo mbili.
    POPOBAWA.
     
  19. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana mzalendo nipewe namba yake tafadhari.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada, huu udalali umejisajili brela? Manake tutakufuatilia kodi yetu utupe, serikali imefulia aisee
     
Loading...