Kimenuka hapa NMC Arusha wawachapa mgambo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kimenuka hapa NMC Arusha wawachapa mgambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Sep 21, 2012.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Hapa Nmc Arusha kimenuka baada ya kundi kubwa la wafanyabiashara za mbogamboga
    kuhamishiwa hapo asubuhi ya leo na kukutana na mambo yasiyoeleweka kimpangilio na
    hivyo kuleta tafrani kubwa mpaka sasa bado haijaileweka ni nini kitatokea hapa
     
  2. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    :director:NGOJANIINGIE ENEOLATUKIO NIPATE MORE INFO
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wacha kinuke tu, sisi huku Dar tunaendelea kuburudishwa na muimba mipasho JK naona ametoa Single mpya ya "Viwanda vya Uongo"
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwani Huo Ujenzi wa uzio Umamalizika kwa siku hizi Mbili tu? Kuna miondombinu yoyote ya kufanya eneo Liwe soko? Poor Watendaji wa serekali ya Magamba!! Hadi Aibu!!
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Hapo mi mwenyewe sikuelewa nini walichokua wanataka kukifanya ni kweli soko linahitajika
    kwa hawa kina mama lakini utaratibu ni mbovu uliotumika maana inaleta shida kwa hao
    kina mama na mji mzima kwa ujumla.
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,467
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    na sisi machalii wa arusha tumezidi jana kimenuka na policcm leo tena mgamboccm ,kama vp leo tuwasamehe tu
     
  7. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hasamehewi mtu mpaka kieleweke
     
  8. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,467
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    ila jamaa wa policcm siku hizi hawapigi virungu wanapasua tumbo mpaka utumbo! mm siendi huko jamanii japo nipo atown
     
  9. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dogo acha uoga. Usipopasuliwa kwa risasi utapasuliwa kwa njaa. Nenda kashuhudie uozo.
     
  10. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,467
    Likes Received: 1,348
    Trophy Points: 280
    nimesha fika tayari ,lakini shwari tu
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chadema hao!
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,881
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    umeonae kweli unaogopa chadema! penye uonevu penyeza chadema!!
     
Loading...