Kilombero: Mafuta ya Petrol na dizel yapotea

Magane

Senior Member
Jul 18, 2011
199
225
Mafuta ya petrol na dizel yapotea kilombero siku ya nne sasa hadi ifakara. Walanguzi watulangua shs 3,000/ kwa lita ya chupa za barabarani. Ewura please lioneni tatizo hili .
 

Brodre

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
2,325
2,000
ukiona hivyo ujue tarehe 1(jumatano) mafuta yanapanda bei hivyo wauzaji wanataka faida kubwa
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,490
2,000
Sh*thole country, yani mafuta yakipanda bei hawafichi ila sasa wanasubiria yakishuka tu hayapatikani. Serikali futia leseni wahuni wote wanaoficha mafuta.

Kwenye soko la dunia bei imeporomoka sana kwanini wao bado wanataka wauze bei ya juu. Fvk
 

Kawe Alumni

JF-Expert Member
Mar 20, 2019
8,691
2,000
Tatizo bei iliposhuka watu wengi wamenunua mafuta kwenye madumu na kuhufadhi nyumbani
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
39,574
2,000
Expected na ukute yanapanda kwa 300 au 400 lazima watu wapige mahela
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom