Kilimo cha umwagiliaji kwa njia ya matone

Kilimo cha umwagiliaji kwa njia ya matone

Chuku chuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
873
Reaction score
1,369
Habari zenu ndugu wajasiriamali, Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.Mimi nina eneo lenye maji kiasi kidogo na nataka kulitumia kwa kilimo cha umwagiliaji.Wapi nitapata wataalamu na wauzaji wa vifaa kwa ajili ya umwagiliaji kwa njia ya matone ili niweze kuyatumia maji kidogo kwa ufanisi mkubwa.Natanguliza shukrani zangu kwenu.
 
Jamani aliomba yeye kama yeye,hivyo sikuona sababu ya kutoa majibu kwa wote,ila mie kuna MTU ambaye ni mtaalamu wa mambo hayo ambae alinisaidia mimi.
 
Nikushukuru mleta mada kwani hata mimi natafuta sana vifaa hivyo hasa ire mirija inayo dondosha maji kwenye shina moja kwa moja inapatikana wapi?
 
Nikushukuru mleta mada kwani hata mimi natafuta sana vifaa hivyo hasa ire mirija inayo dondosha maji kwenye shina moja kwa moja inapatikana wapi?

Kilimo cha namna hii ndo nilikimaanisha mimi,ila ngoja tusubiri wataalam watupe mambo ili tutoke na kilimo kwanza.
 
Ok jamaa/mtaalamu anaitwa Samwel cm no.0755807050 mtafuteni kwa maelezo na ushauri
 
OK mambo hapo sasa,kazi kwenu na nimeweka simu no.take kwa ridhaa yake
 
Kilimo cha namna hii ndo nilikimaanisha mimi,ila ngoja tusubiri wataalam watupe mambo ili tutoke na kilimo kwanza.

Kuna kampuni inaitwa BALTON TZ LTD iko arusha dar na morogoro inahusika na mambo haya kuna thread nimeikuta humu inazielezea vizuri . fungua google na serch
 
Kuna kampuni inaitwa BALTON TZ LTD iko arusha dar na morogoro inahusika na mambo haya kuna thread nimeikuta humu inazielezea vizuri . fungua google na serch

Asante kwa taarifa,ntawatafuta na hawa pia.
 
Asante kwa taarifa,ntawatafuta na hawa pia.

Vp umeongea nao, asee set ya eka moja 3 800 000 hapa bila tank, nazan mpira wa kuleta kwenye tank na pamp nazo hakuna, inaweza fika 5 500 000
 
Vp umeongea nao, asee set ya eka moja 3 800 000 hapa bila tank, nazan mpira wa kuleta kwenye tank na pamp nazo hakuna, inaweza fika 5 500 000

Tafuta mtaalam akununulie reja reja au second hand inakua nafuu kulikokununua parcel nzima pamoja
 
Tafuta mtaalam akununulie reja reja au second hand inakua nafuu kulikokununua parcel nzima pamoja

ni kwel sababu hata wao wanauza na lejaleja ila ukicalculate bei inakuwa sawa mfano wanauza kwa set ya mita za eneo 500=tsh48000/= ukii calculate ili upate set ya eka ni mara nane sawana 3 840 000.
 
Tafuta mtaalam akununulie reja reja au second hand inakua nafuu kulikokununua parcel nzima pamoja

Shida hapa inakua moja. zile drip lines zina matundu costant mf spacing ya 30cm, ina maana inakulazimu ulime mazao flani tu ya spacing hiyo, bamia 45*45cm, kabegi45-50*45cm, matango 60*60cm, tikiti 60-100*60-100cm nyanya 50*45-50cm, bilinganya 50*50cm, vitunguu 10-15*10-15cm, tayari hapa tija siioni, au kuna jinsi ipi hapa? sababu ukipanda tango tundu moja halita tumika na mji yatapotea bule
 
ni kwel sababu hata wao wanauza na lejaleja ila ukicalculate bei inakuwa sawa mfano wanauza kwa set ya mita za eneo 500=tsh48000/= ukii calculate ili upate set ya eka ni mara nane sawana 3 840 000.

Nini wanauza kwa mita kwa bei hii?drip system inajumuisha tank/kisima,pump,filter,uv pipes na driplets pipe.kipi hapo ni hiyo bei?kwa sasa wauzaji ni balton ila kuna mzungu mmoja mmama yuko Moshi nae ataanza mwaka huu atauza cheap urahc ngojen nane nane naamin kila muuzaji mtawafahamu na bei itapungua pia
 
Back
Top Bottom