Kilimo bora cha pilipili kichaa

kipenda12

Member
Aug 6, 2018
30
95
Napenda kutoa faida za zao la pilipili kichaa. Biashara hii imeshika kasi katika miaka hii ya hivi karibuni. Biashara hii ina pesa nyingi na wanunusi hawakopi bidhaa kwa wakulima.mauzo yake ni papo kwa papo baadhi ya Mikoa wanaita Dhahabu nyekundu. Tunatoa Elimu Bure na tuna masoko yenye huakika katika kilimo hichi cha pilipili kichaa.
 

saile thinker

JF-Expert Member
Sep 18, 2020
611
1,000
Napenda kutoa faida za zao la pilipili kichaa. Biashara hii imeshika kasi katika miaka hii ya hivi karibuni. Biashara hii ina pesa nyingi na wanunusi hawakopi bidhaa kwa wakulima.mauzo yake ni papo kwa papo baadhi ya Mikoa wanaita Dhahabu nyekundu. Tunatoa Elimu Bure na tuna masoko yenye huakika katika kilimo hichi cha pilipili kichaa.
Mbona kama upo speed sana mkuu ebu eleza taratibu tuelewane

Sent from my TECNO KA7 using JamiiForums mobile app
 

AbouZakariya

JF-Expert Member
Mar 19, 2013
1,479
2,000
Napenda kutoa faida za zao la pilipili kichaa. Biashara hii imeshika kasi katika miaka hii ya hivi karibuni. Biashara hii ina pesa nyingi na wanunusi hawakopi bidhaa kwa wakulima.mauzo yake ni papo kwa papo baadhi ya Mikoa wanaita Dhahabu nyekundu. Tunatoa Elimu Bure na tuna masoko yenye huakika katika kilimo hichi cha pilipili kichaa.
Funguka ueleweke mbona maelezo hayajajitosheleza?.
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
63,680
2,000
Napenda kutoa faida za zao la pilipili kichaa. Biashara hii imeshika kasi katika miaka hii ya hivi karibuni. Biashara hii ina pesa nyingi na wanunusi hawakopi bidhaa kwa wakulima.mauzo yake ni papo kwa papo baadhi ya Mikoa wanaita Dhahabu nyekundu. Tunatoa Elimu Bure na tuna masoko yenye huakika katika kilimo hichi cha pilipili kichaa.
Nyie ndio wale wapigaji, Mara mjiite Namaingo, mara Kijani Kibichi na kadhalika tunawajua sana
 

Fursakibao

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
3,898
2,000
Napenda kutoa faida za zao la pilipili kichaa. Biashara hii imeshika kasi katika miaka hii ya hivi karibuni. Biashara hii ina pesa nyingi na wanunusi hawakopi bidhaa kwa wakulima.mauzo yake ni papo kwa papo baadhi ya Mikoa wanaita Dhahabu nyekundu. Tunatoa Elimu Bure na tuna masoko yenye huakika katika kilimo hichi cha pilipili kichaa.
Mbegu zake nazipata wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom