caine JF-Expert Member Joined Jul 4, 2015 Posts 634 Reaction score 1,454 Nov 12, 2017 #1 Kutana na mjasiriamali kutoka Tanzania ambae ana andaa mbegu zake maabara na kuziuza kwa wakulima tofauti. Kuna mengi ya kujifunza kupitia mjasiriamali huyu. Ni imani yangu kwamba tutajifunza kwa manufaa yetu binafsi na taifa kwa ujumla.
Kutana na mjasiriamali kutoka Tanzania ambae ana andaa mbegu zake maabara na kuziuza kwa wakulima tofauti. Kuna mengi ya kujifunza kupitia mjasiriamali huyu. Ni imani yangu kwamba tutajifunza kwa manufaa yetu binafsi na taifa kwa ujumla.
A antimatter JF-Expert Member Joined Feb 26, 2017 Posts 51,517 Reaction score 134,316 Nov 13, 2017 #2 Sawa