Kilichosababisha kocha Fadlu kuondoka Simba

Kilichosababisha kocha Fadlu kuondoka Simba

jamaa huwa wana deal za kupiga hela za usajili,manake wachezaji wakihongwa wakacheza chini ya kiwango wataonekana si wachezaji wazuri,wamehongwa na wapinzani hivyo wamefungwa,wachezaji watafukuzwa na tajiri atatoa tena pesa ya usajili na mzunguko huo utaendelea. Ie mohamed hussein,aishi manula,ngoma, mavambo nk

Ile ni ajira, ili ajira idumu lazima ufanye vizuri. Hakuna mchezaji mwenye akili timamu akakubali ahongwe ili acheze chini ya kiwango wakati unajua kabisa juhudi zako ndizo zitakazokupa soko. Mchezaji ni kama bidhaa inayotakiwa kupanda thamani, hao wakina Mavambo, Ngoma, Manula Mohamed Hussein hakuna yeyote aliyethibitisha kupokea rushwa zaidi ya kuishia kuwatuhumu tu. Na lingine Mavambo kauliwa kiwango na kocha wenu Fadlu.
 
anaitwa mgombea ubunge wa jimbo fulani akaenguliwa,ni mchekea chooni baada ya kipigo,aliwahi kumleta mchezaji ili amuombee kura. Na ktk hotuba yake baada ya kushinda cheo kikubwa hapo msimbazi aliahdi kuifunga timu jirani na mpinzani wa jadi, ni kiongozi fulani ambaye ktk uongozi wake amefungwa mara 9 na timu pinzani. Huyo ni kiongozi wa simba mwenye damu ya timu pinzani na simba. Kama unamjua mtaje...kama unamjua mtaje anaitwa ma..ma..ma.......malizia
Kama unamuhisi huyo basi umekosea, Yule yupo kama picha tu kwenye klabu ya Simba hana mamlalaka yeyote yale.
 
Ile ni ajira, ili ajira idumu lazima ufanye vizuri. Hakuna mchezaji mwenye akili timamu akakubali ahongwe ili acheze chini ya kiwango wakati unajua kabisa juhudi zako ndizo zitakazokupa soko. Mchezaji ni kama bidhaa inayotakiwa kupanda thamani, hao wakina Mavambo, Ngoma, Manula Mohamed Hussein hakuna yeyote aliyethibitisha kupokea rushwa zaidi ya kuishia kuwatuhumu tu. Na lingine Mavambo kauliwa kiwango na kocha wenu Fadlu.
mimi ni yanga mkuu,nilikuwa natolea ufafanuzi.
 
Hamna kocha pale Bora wameondoka wote.
 
Fadlu siyo kocha, ni mtumjanjamjanja tu, lakini hajui kufundisha mpira. Ndiyo maana kila siku aikuwa akidai apewe wachezaji wenye majinia badala ya yeye kuwatengeneza. Nimesikia kilichomuandoa siyo kichapo cha dabi bali ni kwa viongozi kushindwa kumleta Fei Toto.
Team inapata tabu kwenye ku create chances na back pass kibao
 
Back
Top Bottom