kambagasa
JF-Expert Member
- Aug 18, 2014
- 2,271
- 1,810
- Thread starter
- #21
Unachokisema ni sahihi sana. Wakati nikiwa Badoo nilikuwa nawaambia hao shemeji zako wa Badoo kuwa sina mke. Hivyo nilikuwa nachati nao kimachale kama nasoma magazeti ama jamii forum. Hivyo mungu akiamua kukuumbua ni kama hayo umejisahau halafu wife anakufuma uko busy ukisema sweet I miss u na upuuzi kibao. Ili kuepuka haya lazima ujitoe kuna watoto huko kukuonyesha network wao hawaoni shida.Nilidhani wanaume hatujadili ya nyumbani kwa watu..?!
Anyway, huwa sielewi mtu anaposema nimejitoa FB kwa sababu kuna mambo ya kitoto, Badoo umalaya, Insta sijui nini. Mtu mzima ana-control mazingira yoyote yanayomzunguka, na sio mazingira kum-control. Hakuna tabia za mitandao, bali tabia unazo-attract.