Tetesi: Kilichomponza Diamond ni Sakata la ATCL

Well said mkuu, kula 5
 

Mapema mwezi huu?

Nisaidie kuelewa mkuu
 
Foolish fool!!!!You are too emotional!!!Kutokupenda matatizo ya serikali yajulikane!!!!Ulichoandika ni ujuha mtupu
Pathetic! Lazima usikilize pande zote mbili ndo utoe judgment, tatizo la watz wengi hawana reasoning capacity, akisikia jambo wala hadadisi, analibeba jinsi lilivyo, mwendawazimu wa kiwango cha lami
 
Asee tutashuudia mengi
 
Huyo ni mjinga ,hivi pale uwanjani hakuna manager ?Si angeenda kulalamika kwake badala ya kuchukua mivideos nyambavu aende mbelee huko
 
Ila hao ATCL wabadilike hyo tabia yao mbovu kumfungia diamond maisha ni adhabu kubwa kuliko maelezo.
Mkuu, wamempiga pini kwa muda usiojulikana. Inaweza kuwa wiki moja, mwezi, mwaka, nk lakini sio maisha.
Hata hivyo siamini kama ataitumikia adhabu hii.
 
Kama itakuwa kweli ulisemalo basi ATCL wazembe kuliko maelezo.

Sababu booking na confirmation zake huratibiwa na system. Nafasi zikijaa system inakataa kufanya booking zaidi.

Sasa hapa naona kama unatupiga fix kama vile ATCL wamekuwaabasi ya Ubungo terminal ambapo booking inahakikiwa manual na binadamu.
 
Jana ilikuwa siku mbaya sana kwangu..!
Kwanza namkubali sana Diamond Platnum lakini pia namkubali sana Jose Morinho! Unaweza jiuliza sasa nilikuwa katika hali gani jana......................πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
Pole sana mkuu
 
Mi mwenyewe nimeomba kueleweshwa hapo kwanza. Niliishia hapo kuusoma uzi nikijua post ni ya muda mrefu. Kuchek tarehe kumbe ni jana tu. Nikakumbuka leo ni tarehe 19/12.

Nikawa comfused. Let the guy uncomfuse us.
Unaleta uchochez mkuu, tarajia kupimwa mkojo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…