Angekuwa huyo mtoto ndio ANAFANYWA ingekuwa kosa kubwa ila kwakuwa huyo beki tatu kamfundisha urijali na KUWAKANDAMIZA KISAWASAWA,kwanza nampongeza dogo na mfanyakazi,NAOMBENI MNIPE HUYO MFANYAKAZI KWA MAANA NINA MWANANGU WA KIUME YUKO LA PILI AJE AMLEE.SAFI SANA.
Dah! naskia uchungu km nipo leba! Huyo house girl achukuliwe hatua haraka, nimuuaji huyu, hana magonjwa ya zinaa kweli!
hivi ninani anapaswa kumfundisha motto aidha wa kiume au kike namna ya kufanya mapenzi, je ni mama? Baba? kaka au Dada? Housegirl? waalimu? majirani? maraiki? Video,tv au Vitabu? kwani wewe ninani aliyekufundisha? Kuna maswali magumu ambayo hayana majibu, lakini sisi kama jamii tunapaswa kujua motto anafundishwa lini kutiwa au kutia lakini la pili anafundishwa na nani? Tukiweza kujua itakuwa rahisi kumtwisha mtu lawama ambaye hakufanya kazi yake ipasavyo.Mbona video iliwahi kuwekwa humu ya house girl aliyekuwa anamfundisha mtoto wa kiume mambo ya kufanyana. Walidakwa na CCTV camera bila kujua. Tena mtoto wa kiume mpaka alikuwa anaingia chumvini kwa house girl. Haya mambo yapo lakini vile vile hatuwezi kuacha kwenda kuchakarika mtaani eti tubaki nyumbani kuwalinda watoto dhidi ya ma house girl.
Hizi cases zinakuwepo once in a while.
Tiba
Mbona video iliwahi kuwekwa humu ya house girl aliyekuwa anamfundisha mtoto wa kiume mambo ya kufanyana. Walidakwa na CCTV camera bila kujua. Tena mtoto wa kiume mpaka alikuwa anaingia chumvini kwa house girl. Haya mambo yapo lakini vile vile hatuwezi kuacha kwenda kuchakarika mtaani eti tubaki nyumbani kuwalinda watoto dhidi ya ma house girl.
Hizi cases zinakuwepo once in a while.
Tiba
Angekuwa huyo mtoto ndio ANAFANYWA ingekuwa kosa kubwa ila kwakuwa huyo beki tatu kamfundisha urijali na KUWAKANDAMIZA KISAWASAWA,kwanza nampongeza dogo na mfanyakazi,NAOMBENI MNIPE HUYO MFANYAKAZI KWA MAANA NINA MWANANGU WA KIUME YUKO LA PILI AJE AMLEE.SAFI SANA.
Astaghfurllah
unamletea huyo mtoto au utajitwalia ww
Mbona video iliwahi kuwekwa humu ya house girl aliyekuwa anamfundisha mtoto wa kiume mambo ya kufanyana. Walidakwa na CCTV camera bila kujua. Tena mtoto wa kiume mpaka alikuwa anaingia chumvini kwa house girl. Haya mambo yapo lakini vile vile hatuwezi kuacha kwenda kuchakarika mtaani eti tubaki nyumbani kuwalinda watoto dhidi ya ma house girl.
Hizi cases zinakuwepo once in a while.
Tiba