Kilicho mtokea huyu mdada kuwa mwangalifu!

Kilicho mtokea huyu mdada kuwa mwangalifu!

kwani huyudadawakazi.naepia anawazazi.chukueniatua.siomnasema tumelipiga.jekangekuwakakike? poleni sana madada wakazi.
 
Angekuwa huyo mtoto ndio ANAFANYWA ingekuwa kosa kubwa ila kwakuwa huyo beki tatu kamfundisha urijali na KUWAKANDAMIZA KISAWASAWA,kwanza nampongeza dogo na mfanyakazi,NAOMBENI MNIPE HUYO MFANYAKAZI KWA MAANA NINA MWANANGU WA KIUME YUKO LA PILI AJE AMLEE.SAFI SANA.
 
Nampongeza dogo kwa kuwakandamiza.safi sana dogo! Huyo mfanyakazi msimfukuze na mkimfukuza mnipe mimi nina mwanangu wa kiume yuko la pili huyo atanilelea vizuri.PAPUCHI kukandamizwa si kosa,ebo!
 
Angekuwa huyo mtoto ndio ANAFANYWA ingekuwa kosa kubwa ila kwakuwa huyo beki tatu kamfundisha urijali na KUWAKANDAMIZA KISAWASAWA,kwanza nampongeza dogo na mfanyakazi,NAOMBENI MNIPE HUYO MFANYAKAZI KWA MAANA NINA MWANANGU WA KIUME YUKO LA PILI AJE AMLEE.SAFI SANA.

Astaghfurllah
 
Dah! naskia uchungu km nipo leba! Huyo house girl achukuliwe hatua haraka, nimuuaji huyu, hana magonjwa ya zinaa kweli!

Yaani maisha ya sasa hivi tunavyokimbizana na pesa shule tangu za awali ni ghali kama nini!!Lazima wote wawili baba na mama mtafute hela!!Hebu tuwakabidhi hawa watoto kwa Mungu na kuwafuatilia na kuongea nao mara kwa mara tujue kinachoendelea ni nini.
 
Hongera sana dogo na house girl usikute kameshampa na mimba ajiandae kuitwa bibi ,kwani tatizo lipo wapiii?chamuhimu kafundishe kuvaa condom nunua zakutosha huwezi kuepuka dogo asigegede na hiv keshaonja hatareee vitakoma hapo kitaani,huyo housegirl usikute kaanza kitambo tena kwa mwenyenyumba mnipe mimi mkimfukuza nawanangu yupo la 6 namuona kama lakibisa alete elimu kwangu aisee plz ni pm nimfuate mwl mzuri huyo.
 
Du mmenikumbusha tujihadhari na wadada wa kazi kutoka mbeya ni wachawi mwanzi mwisho.
 
Mbona video iliwahi kuwekwa humu ya house girl aliyekuwa anamfundisha mtoto wa kiume mambo ya kufanyana. Walidakwa na CCTV camera bila kujua. Tena mtoto wa kiume mpaka alikuwa anaingia chumvini kwa house girl. Haya mambo yapo lakini vile vile hatuwezi kuacha kwenda kuchakarika mtaani eti tubaki nyumbani kuwalinda watoto dhidi ya ma house girl.

Hizi cases zinakuwepo once in a while.

Tiba
hivi ninani anapaswa kumfundisha motto aidha wa kiume au kike namna ya kufanya mapenzi, je ni mama? Baba? kaka au Dada? Housegirl? waalimu? majirani? maraiki? Video,tv au Vitabu? kwani wewe ninani aliyekufundisha? Kuna maswali magumu ambayo hayana majibu, lakini sisi kama jamii tunapaswa kujua motto anafundishwa lini kutiwa au kutia lakini la pili anafundishwa na nani? Tukiweza kujua itakuwa rahisi kumtwisha mtu lawama ambaye hakufanya kazi yake ipasavyo.
 
Ni MUNGU pekee ndio anaweza kuwepo kila mahali kila wakati.Binadamu hatuwezi kwa maana tutakomaa na jambo moja na kupunguza umakini kwenye jingine ila tunaweza kupanga utaratibu unaoruhusu MUNGU kusaidia.
Vinginevyo tutumie utaratibu ambao ni julishi(informative) katika kuendesha shughuli zetu na malezi.Angalau unapojifunika shuka kulala unakuwa umeshajua nini kinaendelea kuhusu chochote.
 
Safisana house girl walitaka utembee na mzee mwenye nyumba sijui kama wangeandika haya
 
Mbona video iliwahi kuwekwa humu ya house girl aliyekuwa anamfundisha mtoto wa kiume mambo ya kufanyana. Walidakwa na CCTV camera bila kujua. Tena mtoto wa kiume mpaka alikuwa anaingia chumvini kwa house girl. Haya mambo yapo lakini vile vile hatuwezi kuacha kwenda kuchakarika mtaani eti tubaki nyumbani kuwalinda watoto dhidi ya ma house girl.

Hizi cases zinakuwepo once in a while.

Tiba

Shida sio kusaka maela..uliza watoto je wanaendeleaje, si pale nyumbani tu hata masomoni...ukitoka mihangaikoni chunguza pale nyumbani kwa ukaribu, kama una akili timamu huenda ukagundua jambo.
Usilale fofofo hadi mitoto inakusema..eti mamy analala sana, fcn shitty....mihangaiko yako ndo inakufanya ufe usingizini? Mpaka mitoto inageuza nyumba yako guest house usiku kucha hustuki. Eeh we Tiba stuka.
 
Last edited by a moderator:
Sometime kutumia jf kwa ss mibile user ni kama adhabu
Wewe achakulialia na simu yako ya tochi mimi nimetuma uzi huu kwa kutumia simu sasa shida nini? sema ujitahidi ununue simu yenye akili.
 
Angekuwa huyo mtoto ndio ANAFANYWA ingekuwa kosa kubwa ila kwakuwa huyo beki tatu kamfundisha urijali na KUWAKANDAMIZA KISAWASAWA,kwanza nampongeza dogo na mfanyakazi,NAOMBENI MNIPE HUYO MFANYAKAZI KWA MAANA NINA MWANANGU WA KIUME YUKO LA PILI AJE AMLEE.SAFI SANA.

unamletea huyo mtoto au utajitwalia ww
 
wengine ndo maisha tuliyokulia na sasa tumetulia,mbaya ni kwa mtoto wa kike.hata mesi alianza akiwa mtoto,
 
Mbona video iliwahi kuwekwa humu ya house girl aliyekuwa anamfundisha mtoto wa kiume mambo ya kufanyana. Walidakwa na CCTV camera bila kujua. Tena mtoto wa kiume mpaka alikuwa anaingia chumvini kwa house girl. Haya mambo yapo lakini vile vile hatuwezi kuacha kwenda kuchakarika mtaani eti tubaki nyumbani kuwalinda watoto dhidi ya ma house girl.

Hizi cases zinakuwepo once in a while.

Tiba


Ishu sio kuchakalika,je una muda wa kutosha kukaa na watoto wako?mathalan huyo dada kwenye hyo stori
 
Back
Top Bottom