Kilicho mtokea huyu mdada kuwa mwangalifu!

Kilicho mtokea huyu mdada kuwa mwangalifu!

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,951
Reaction score
9,468
Anna Nyangasha posted in Mamaz TanzaniaAnna Nyangasha10:04am-Apr 2Hallow mamaz mpooo,jaman nina story ya kusikitisha imemtokea rafiki yangu,najua atajisikia vibaya akiiona nimemuandika humu but naomba anisamehe sana kwani wamama tunahitaji kujifunza kwa hili lililomtokea yeye sorry for that my dear .

Yeye ana watoto wawili,wa kiume ambaye yuko darasa la tano na mwingine mdogo miaka miwili,ni mfanyakazi na ni mfanyabiashara pia kwahiyo mara nyingi sana akitoka kazini,anafanya shughuli zake za biashara inshort ni mama ambaye yuko busy sana kwa kweli.Mumewe anafanya kazi migodini hivyo mara nyingi nyumbani huja weekend,kwahiyo mara nyingi housegirl ndo mlezi wa nyumba na watoto.

Kumbe housegirl huyo ni mshenzi sana kwa ule uhuru alionao na watoto kamgeuza huyo mtoto wa kiume mume wake maana kila akijisikia anamwambia mtoto amshughulikie maana kashamfundisha na pia anaaangalia nae picha za ngono bila mama kujua maana hana muda yuko busy na mambo yakekumbe mtoto alishazoea kutokana na mafundisho ya dada,na akaona ni kitu cha kawaida mpaka kaanzisha mchezo huo shuleni.siunajua mambo ya shule,darasani akapata ka binti na yeye akakageuza mke,sasa kumbe kale kabinti hakapendi anakalazimisha wanafanyia chooni just imagine its so sad,anakaletea zawadi,

mwisho kakashindwa kuvumilia ikabidi kamwambie madam,mhh madam akashtuka ikabidi aweke mtego,muda ambao yule wa kiume anamwambia aende chooni nae akamfata akamwambia asiogope atakuwa amejificha akamtaarifu na madam mwingine,wakamkamata akiwa kwenye harakati zake kama alivyozoea kweli inaumiza jaman aaaaah.Sasa ndo kumkamata yule wa kiume na ikabidi watoe taarifa kwa head wa shule,kumuuliza mtoto wa kike akasema anavyomvizia akienda choooni na vile vizawadi anavyompa,wa kiume nae akachapwa sana mpaka akasema ni dada ndo anamfundisha na anafanya nae just imagine,walimu walikuwa shocked sana ikabidi wazazi sasa waitwe yaan walitoa machozi.

Ni mchezo ambao dada alimuanzishia mtoto muda mrefu sana na mpaka mtoto akazoea,kwahiyo akitoka shule kama mama hajarudi dada anaweka picha za ngono wanaangalia kwahiyo anamwambia unaona yule anavyofanya na wewe nifanyie hivyo hovyo na mtoto anafanya,dada anamwambia tamu sana huku analalamika lalamika,mpaka dada alizike ndo anamwambia bac halafu anambusu anamwambia nakupenda sana.Pia huwa anamnyonya dudu yake inasimama ndo anaiingiza kwa dada sasa.Jaman ni maneno mengi sana mtoto alikuwa akiongea siwezi hata kuyafupisha kuyaweka humu,anasema hata usiku dada huwa anamfata chumbani kwake wakati mama akiwa amelala wanafanya,baba akiwepo hawafanyi maana baba huwa anaaamka amka usiku atawasikia hila mama analala sana hawezi kusikia mpoo hapo mamaz.

Mama alichanganyikiwa akasema anaenda kuua mtu,jaman housegirl alipokea kipigo sijawahi ona,baba mtu alivyopata taarifa ilikuwa balaa wakajua ataua mwenzangu ndo kupigiwa sim kwenda nyumbani kwa huyo rafiki yangu yaan kashapiga msichana mpaka bas hila na mimi nilisaidia kupiga yaan housegirl wala hajitii alichofanya tunapiga hata chozi halitoi tena linatuangalia kwa dharau.baadhi ya majirani waliokuja maanawalisikia vurugu wakatushauri tulipeleke polisi ndo kulipeleka.

Mtoto kuulizwa kwanini hakusema anasema mama huwa anarudi amechelewa kwahiyo anashindwa na pia mama anampenda sana dada,anamsifia anawapenda sana watoto,ni msafi na mchapakazi hivyo asingemuamini upo hapo.mtoto tayari ameathirika kisaikolojia na yuko kwenye matibabu.Ebu tujiulize wamama tuna muda na watoto au ndo ubusy wa kutafuta hela,hizo hela unawatafutia kina nani???watoto wameharibiwaUna muda wa kuwauliza watoto kinachoendelea,unalala fofofo hata hujui ni nini kinaendelea ndani kwako aiseeebu wamama tubadilike kwa ajili ya uzembe wako wewe kama mama umemuathiri mtoto wako na mtoto wa mwanamke mwenzio kale kabinti,E bu turekebike jamanAsanteni.


NIMEISOMA MAHALI
 
Anna Nyangasha posted in Mamaz TanzaniaAnna Nyangasha10:04am-Apr 2Hallow mamaz mpooo,jaman nina story ya kusikitisha imemtokea rafiki yangu,najua atajisikia vibaya akiiona nimemuandika humu but naomba anisamehe sana kwani wamama tunahitaji kujifunza kwa hili lililomtokea yeye sorry for that my dear .

Yeye ana watoto wawili,wa kiume ambaye yuko darasa la tano na mwingine mdogo miaka miwili,ni mfanyakazi na ni mfanyabiashara pia kwahiyo mara nyingi sana akitoka kazini,anafanya shughuli zake za biashara inshort ni mama ambaye yuko busy sana kwa kweli.Mumewe anafanya kazi migodini hivyo mara nyingi nyumbani huja weekend,kwahiyo mara nyingi housegirl ndo mlezi wa nyumba na watoto.

Kumbe housegirl huyo ni mshenzi sana kwa ule uhuru alionao na watoto kamgeuza huyo mtoto wa kiume mume wake maana kila akijisikia anamwambia mtoto amshughulikie maana kashamfundisha na pia anaaangalia nae picha za ngono bila mama kujua maana hana muda yuko busy na mambo yakekumbe mtoto alishazoea kutokana na mafundisho ya dada,na akaona ni kitu cha kawaida mpaka kaanzisha mchezo huo shuleni.siunajua mambo ya shule,darasani akapata ka binti na yeye akakageuza mke,sasa kumbe kale kabinti hakapendi anakalazimisha wanafanyia chooni just imagine its so sad,anakaletea zawadi,

mwisho kakashindwa kuvumilia ikabidi kamwambie madam,mhh madam akashtuka ikabidi aweke mtego,muda ambao yule wa kiume anamwambia aende chooni nae akamfata akamwambia asiogope atakuwa amejificha akamtaarifu na madam mwingine,wakamkamata akiwa kwenye harakati zake kama alivyozoea kweli inaumiza jaman aaaaah.Sasa ndo kumkamata yule wa kiume na ikabidi watoe taarifa kwa head wa shule,kumuuliza mtoto wa kike akasema anavyomvizia akienda choooni na vile vizawadi anavyompa,wa kiume nae akachapwa sana mpaka akasema ni dada ndo anamfundisha na anafanya nae just imagine,walimu walikuwa shocked sana ikabidi wazazi sasa waitwe yaan walitoa machozi.

Ni mchezo ambao dada alimuanzishia mtoto muda mrefu sana na mpaka mtoto akazoea,kwahiyo akitoka shule kama mama hajarudi dada anaweka picha za ngono wanaangalia kwahiyo anamwambia unaona yule anavyofanya na wewe nifanyie hivyo hovyo na mtoto anafanya,dada anamwambia tamu sana huku analalamika lalamika,mpaka dada alizike ndo anamwambia bac halafu anambusu anamwambia nakupenda sana.Pia huwa anamnyonya dudu yake inasimama ndo anaiingiza kwa dada sasa.Jaman ni maneno mengi sana mtoto alikuwa akiongea siwezi hata kuyafupisha kuyaweka humu,anasema hata usiku dada huwa anamfata chumbani kwake wakati mama akiwa amelala wanafanya,baba akiwepo hawafanyi maana baba huwa anaaamka amka usiku atawasikia hila mama analala sana hawezi kusikia mpoo hapo mamaz.

Mama alichanganyikiwa akasema anaenda kuua mtu,jaman housegirl alipokea kipigo sijawahi ona,baba mtu alivyopata taarifa ilikuwa balaa wakajua ataua mwenzangu ndo kupigiwa sim kwenda nyumbani kwa huyo rafiki yangu yaan kashapiga msichana mpaka bas hila na mimi nilisaidia kupiga yaan housegirl wala hajitii alichofanya tunapiga hata chozi halitoi tena linatuangalia kwa dharau.baadhi ya majirani waliokuja maanawalisikia vurugu wakatushauri tulipeleke polisi ndo kulipeleka.

Mtoto kuulizwa kwanini hakusema anasema mama huwa anarudi amechelewa kwahiyo anashindwa na pia mama anampenda sana dada,anamsifia anawapenda sana watoto,ni msafi na mchapakazi hivyo asingemuamini upo hapo.mtoto tayari ameathirika kisaikolojia na yuko kwenye matibabu.Ebu tujiulize wamama tuna muda na watoto au ndo ubusy wa kutafuta hela,hizo hela unawatafutia kina nani???watoto wameharibiwaUna muda wa kuwauliza watoto kinachoendelea,unalala fofofo hata hujui ni nini kinaendelea ndani kwako aiseeebu wamama tubadilike kwa ajili ya uzembe wako wewe kama mama umemuathiri mtoto wako na mtoto wa mwanamke mwenzio kale kabinti,E bu turekebike jamanAsanteni.


NIMEISOMA MAHALI.

sasa naweza kuisoma.
 
Speechless. Ila wazazi wengi wanajisahau katika malezi na kumuachia dada wa kazi jukumu la watoto ukute baba nae ata akiwepo hizo weekend yuko busy na michepuko kurudi usiku wa manane
 
Dah! naskia uchungu km nipo leba! Huyo house girl achukuliwe hatua haraka, nimuuaji huyu, hana magonjwa ya zinaa kweli!
 
Ni nomaa aisee tumuamini nani sasa kutusaidia malezi ya hawa vijana wetu.??
 
Mbona video iliwahi kuwekwa humu ya house girl aliyekuwa anamfundisha mtoto wa kiume mambo ya kufanyana. Walidakwa na CCTV camera bila kujua. Tena mtoto wa kiume mpaka alikuwa anaingia chumvini kwa house girl. Haya mambo yapo lakini vile vile hatuwezi kuacha kwenda kuchakarika mtaani eti tubaki nyumbani kuwalinda watoto dhidi ya ma house girl.

Hizi cases zinakuwepo once in a while.

Tiba
 
Back
Top Bottom