Kili Fm, wapeni miongozo ya Utangazaji Mmasai na Laizer

Kili Fm, wapeni miongozo ya Utangazaji Mmasai na Laizer

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Posts
1,574
Reaction score
1,595
Hawa watangazaji (Laizer na Mmasai) wanahitaji kuboresha mtindo wao wa utangazaji. Wanapiga makelele ambayo yanakera baadhi ya wasikilizaji.

Kwenye kipindi chao cha Kili Breakfast, Waridi anaongea kwa sauti ya staha na inayovutia, na Joshua naye yuko vizuri.

Hata hivyo, hao watangazaji wawili wanaotumia sauti ya kimasai wanahitaji kurekebisha mbinu zao ili ziwe za kuvutia zaidi kwa wasikilizaji.

Nashauri wapewe mwongozo wa kitaalamu ili kuboresha ubora wa kipindi na kuhakikisha maudhui yanawafikia wasikilizaji kwa namna inayopendeza.
 
Hawa watangazaji (Laizer na Mmasai) ni washamba sana, wanapiga makelele yaani wanaboa wanaumiza masikio kama wanalipwa mshahara sijui nadhani wanatangaza bure,
Kwenye show yao ya Kili Breakfast Waridi anaongea kwa sauti ya staha na inayovutia, Joshua nae yuko poa ila hao watangazaji wawili wanaofoji sauti ya kimasai wanaboa sana wapewe onyo na waache ushamba kwenye redio wasikilizaji hatutaki fujo wala mbwembwe za kishamba.
Hawatumii Script kitu muhimu kabisa kwenye habari.
 
Hawa watangazaji (Laizer na Mmasai) ni washamba sana, wanapiga makelele yaani wanaboa wanaumiza masikio kama wanalipwa mshahara sijui nadhani wanatangaza bure,
Kwenye show yao ya Kili Breakfast Waridi anaongea kwa sauti ya staha na inayovutia, Joshua nae yuko poa ila hao watangazaji wawili wanaofoji sauti ya kimasai wanaboa sana wapewe onyo na waache ushamba kwenye redio wasikilizaji hatutaki fujo wala mbwembwe za kishamba.
Mkuu mbona unajipa shida si uzime?
 
Redio na media nyingi za mikoani nyingi zinafanya kazi hovyo sana, hasa redio stastions ndio hovyo kabisa vipindi vingi havivutii kusikiliza.

Host wa kipindi kutiririka na mada ni shida, kujenga na kutetea hoja uwezo ni mdogo mno, sishangai sana kwa sababu mabosi wa hizi media ndio chanzo cha hayo yote. Huko ujira ni mdogo kupitiliza, ukiwa presenter kwenye hizo media usipojiongeza kufanya u MC ndio utakuwa umejichimbia kaburi la umasikini.
 
Redio na media nyingi za mikoani nyingi zinafanya kazi hovyo sana, hasa redio stastions ndio hovyo kabisa vipindi vingi havivutii kusikiliza.

Host wa kipindi kutiririka na mada ni shida, kujenga na kutetea hoja uwezo ni mdogo mno, sishangai sana kwa sababu mabosi wa hizi media ndio chanzo cha hayo yote. Huko ujira ni mdogo kupitiliza, ukiwa presenter kwenye hizo media usipojiongeza kufanya u MC ndio utakuwa umejichimbia kaburi la umasikini.
Yani kma wanalipwa mshahara sijui
Redio na media nyingi za mikoani nyingi zinafanya kazi hovyo sana, hasa redio stastions ndio hovyo kabisa vipindi vingi havivutii kusikiliza.

Host wa kipindi kutiririka na mada ni shida, kujenga na kutetea hoja uwezo ni mdogo mno, sishangai sana kwa sababu mabosi wa hizi media ndio chanzo cha hayo yote. Huko ujira ni mdogo kupitiliza, ukiwa presenter kwenye hizo media usipojiongeza kufanya u MC ndio utakuwa umejichimbia kaburi la umasikini.
Unakut Redio inawatangazaji wa5 ndio hao hao wanatangaza kwakujirudia siku nzima 😂😂😂
 
Hawa watangazaji (Laizer na Mmasai) wanahitaji kuboresha mtindo wao wa utangazaji. Wanapiga makelele ambayo yanakera baadhi ya wasikilizaji.

Kwenye kipindi chao cha Kili Breakfast, Waridi anaongea kwa sauti ya staha na inayovutia, na Joshua naye yuko vizuri.

Hata hivyo, hao watangazaji wawili wanaotumia sauti ya kimasai wanahitaji kurekebisha mbinu zao ili ziwe za kuvutia zaidi kwa wasikilizaji.

Nashauri wapewe mwongozo wa kitaalamu ili kuboresha ubora wa kipindi na kuhakikisha maudhui yanawafikia wasikilizaji kwa namna inayopendeza.
Waridi acha nongwa
 
Hawa watangazaji (Laizer na Mmasai) wanahitaji kuboresha mtindo wao wa utangazaji. Wanapiga makelele ambayo yanakera baadhi ya wasikilizaji.

Kwenye kipindi chao cha Kili Breakfast, Waridi anaongea kwa sauti ya staha na inayovutia, na Joshua naye yuko vizuri.

Hata hivyo, hao watangazaji wawili wanaotumia sauti ya kimasai wanahitaji kurekebisha mbinu zao ili ziwe za kuvutia zaidi kwa wasikilizaji.

Nashauri wapewe mwongozo wa kitaalamu ili kuboresha ubora wa kipindi na kuhakikisha maudhui yanawafikia wasikilizaji kwa namna inayopendeza.
Hii redio ipo huko kwenu Buhigwe?.
 
Back
Top Bottom