emboaba
Senior Member
- Oct 5, 2014
- 143
- 117
habar wadau..
juz nmeletewa cm na jamaa angu flan iv akdai cm ake imekuwa slow(nzto)aljarbu kla njia kuirudsha kasi yake akashndwa akataka nmsaidie kuiformat (kwasabu huwa akniona naformat ksamsung changu) baada ya kuiformat yake ikadai iingze email ilotumika mara ya kwanza au namba ya cm...kumbe cm alinnua kwa mtu! msaada jns ya kutatua hl lililo mbele ake
nb.. brand ni tecno W2
juz nmeletewa cm na jamaa angu flan iv akdai cm ake imekuwa slow(nzto)aljarbu kla njia kuirudsha kasi yake akashndwa akataka nmsaidie kuiformat (kwasabu huwa akniona naformat ksamsung changu) baada ya kuiformat yake ikadai iingze email ilotumika mara ya kwanza au namba ya cm...kumbe cm alinnua kwa mtu! msaada jns ya kutatua hl lililo mbele ake
nb.. brand ni tecno W2