Kila tukigombana ananiblock WhatsApp

Kila tukigombana ananiblock WhatsApp

Mtu akikublock yeye lazima aone DP yako huyo anakudanganya ww ulie kuwa blocked ndio hutaona DP yake apo mawili ukilabwa block basi kuna mwenzio anawekwa kwa DP
 
Naunga mkono hoja. Sisi ilikuwa mwendo wa barua au kurusha jiwe juu ya mabati... mtoto anajua uko around
Enzi hizo nagegeda mtoto wa mwarabu pale Ngamiani-Tanga. Nishakubaliana na mtoto kuwa nikifika dukani kwa baba yako ntakohoa utoke ndani. Siku hiyo nikatokea dukani nikaanza kukohoa mwarabu ananitizama tu. Mwisho nasikia mwarabu ananiambia Takohoa baka nayamba leo toto bana toka ndani. Kweli sisi ndio tulifaidi mapenzi sio hawa wa kuomba namba..
 
Enzi hizo nagegeda mtoto wa mwarabu pale Ngamiani-Tanga. Nishakubaliana na mtoto kuwa nikifika dukani kwa baba yako ntakohoa utoke ndani. Siku hiyo nikatokea dukani nikaanza kukohoa mwarabu ananitizama tu. Mwisho nasikia mwarabu ananiambia Takohoa baka nayamba leo toto bana toka ndani. Kweli sisi ndio tulifaidi mapenzi sio hawa wa kuomba namba..
Mwarabu alikuwa mstaarabu huyo. Mwingine angekuchabanga na kitu chenye ncha kali
 
Mwarabu alikuwa mstaarabu huyo. Mwingine angekuchabanga na kitu chenye ncha kali
Hahahaa ukiona Nyani mzee ujue kakwepa mishale mingi babu. Sitasahau siku niliyosakiziwa madogi kisa nafuatilia mtoto wa kibosile wa Nasaco . Hivi hii kampuni ya Nasaco bado ipo??
 
Wewe ndio unatakiwa kujua kama anakupenda au anaigiza manake wewe unamfahamu fika.
 
NIPE NAMBA YAKE YA WHATSAPP ILI NIMFANYE ASIWE NA UWEZO WA KUKUBLOCK
 
Sikiliza mimi ni mdada..na huyo bint hakupendi kabisa. Sasa ukiwa kila mara unambembelezaa mrudiane anakuona booyaa mnoo. Wewee mpige kibuti tena mwambie huna shida naye tena tafuta mwingine sio huyoo.. na hata akijiliizaa usimuomee huruma machozi yake..bali onea huruma moyo wako kuja kuumizwa na mapenzi feki.... Tafuta mpenzi anayekupenda na kujua thamani ya mwanaume wake.... sio kuwa bwege wa mapenzi utaumizwa mbeleni weweee.. na pia mwanaume ni kichwa sasa ukionyesha udhaifu wako atakuweka matakoni siku si nyingii. Achana nayee huyoo hana mapenzi kwako..funga ukurasa na anza mpya na mpz wa kweli atakayekuthamin daima....
 
Sikiliza mimi ni mdada..na huyo bint hakupendi kabisa. Sasa ukiwa kila mara unambembelezaa mrudiane anakuona booyaa mnoo. Wewee mpige kibuti tena mwambie huna shida naye tena tafuta mwingine sio huyoo.. na hata akijiliizaa usimuomee huruma machozi yake..bali onea huruma moyo wako kuja kuumizwa na mapenzi feki.... Tafuta mpenzi anayekupenda na kujua thamani ya mwanaume wake.... sio kuwa bwege wa mapenzi utaumizwa mbeleni weweee.. na pia mwanaume ni kichwa sasa ukionyesha udhaifu wako atakuweka matakoni siku si nyingii. Achana nayee huyoo hana mapenzi kwako..funga ukurasa na anza mpya na mpz wa kweli atakayekuthamin daima....
Ushauri mzuri,hivi wewe ni mtoa ushaur,umesomea?
 
Ushauri mzuri,hivi wewe ni mtoa ushaur,umesomea?
Hahahaahha mimi nashauri mambo mengi sana... ila hili naona anajiumixa kichwa kwa mtu asiyempenda.. yaan kitu kiko wazi anakiona halafu anaendelea kumbatia motoo utakuja muunguza siku si nyingii. Aachane naye huyoo atapata anaye mpenda kwa dhati anayejua maana ya kumtendea mema mpx wake na kutokumuumiza.. sio wa kublock mtu kisa kosa tu... mimi ukiniboock sina muda yaan nakupotexea mazimaaaa.. sasa yeye haelewii maana ya block maana yake hatakiwii...
 
Back
Top Bottom