Kila safari ya mwanaume inaanzia Hapa

Kila safari ya mwanaume inaanzia Hapa

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
22,170
Reaction score
43,980
Katika wanaume asilimia 95 bhasi wengi wetu tulianzia safari ya maisha kwenye godoro bila kitandaa lakini leo tuna maisha na familia zetu.. Usiogope kuanza safari ya maisha yako hakuna siku utakuwa tayari!


Ummke uende ukaianze safari yako huko mengine yatafata..hapo kwa baba utakula na kulala bure mpaka lini???? 25+ Sio umri wa kung'ang'ania nyumbani
IMG_20190601_130720.jpeg
 
Katika wanaume asilimi 95 bhasi wengi wetu tulianzia safari ya maisha kwenye godoro bila kitandaa lakini leo tuna maisha na familia zetu.. Usiogope kuanza safari ya maisha yako hakuna siku utakuwa tayari!


Amke uende ukaianza safari yako huko mengine yatafata hapo kwa baba utakula na kulala bure mpaka lini???? 25+ Sio umri wa kung'ang'ania nyumbaniView attachment 1113884
hahaa uwiii
 
Katika wanaume asilimi 95 bhasi wengi wetu tulianzia safari ya maisha kwenye godoro bila kitandaa lakini leo tuna maisha na familia zetu.. Usiogope kuanza safari ya maisha yako hakuna siku utakuwa tayari!


Amke uende ukaianza safari yako huko mengine yatafata hapo kwa baba utakula na kulala bure mpaka lini???? 25+ Sio umri wa kung'ang'ania nyumbaniView attachment 1113884
Ni kweli .
Lakini mimi nilianzia kwenye kirago bàadaye godoro la pamba [emoji12][emoji23][emoji1787]
 
Ni kweli .
Lakini mimi nilianzia kwenye kirago bàadaye godoro la pamba [emoji12][emoji23][emoji1787]
Aha wewe ndo balaa..[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119] ndo uwanaume
 
Duu noma sanaa machalii inabidi tuache kutagi ubavu home hotel kuanzia ssa ni mwisho
 
Back
Top Bottom